• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

mrnhek

DT ơi anh không cho memcheck hả huynh
bản này em thấy chạy siêu mượt
khi mới flash ram lên hăn 55mb :D
thanks bác

shido_katori

Active Member
Duythanh ơi có cách nào m0d đc hình động gif ngoài hs ko..cài hình động vào mà đứng im re.chả bù với mấy c0n s40v3 như 6300..hic
đặc điểm của series 60 là vậy mà bãn , sao có thể so sánh với S40 dc

M4_Vu0ng_001

anh thanh up bản mới mà im quá,hehe
em tiên phong đây hahaha
cảm ơn anh nhiều nhá,hết lòng vì mọi người
ah anh có mấy file âm thanh khởi động không cho e xin với,,,,cảm ơn anh nhiều..........

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

tiện thể anh cho em hỏi nếu muốn giữ lại mấy theme bản cũ thì phải lấy file nào của bản cũ bỏ vào đâu ạ??

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

em tiên phong đây hahaha
ah anh có mấy file âm thanh khởi động không cho e xin với,,,,cảm ơn anh nhiều..........

tiện thể anh cho em hỏi nếu muốn giữ lại mấy theme bản cũ thì phải lấy file nào của bản cũ bỏ vào đâu ạ??

anh thanh trả lời e với:(

manh056

wa tuyệt mai phải flash mới đc.ma làm bản này chắc ai cũng hài lòng rồi nên bạn nghj thời gian cho mình đi thanh ah.mình thấy bạn bỏ wa nhiều thời gian vô đây rồi.để mọi câu họi cho a em ai bik tra lời cũng đc.vì mình thấy mấy câu hỏi thường thường người theo dõi thường xuyên thj đều có thể trả lời đc cả.sắp tới 8/3 rồi.thank bạn nhiều.

NguyenDuyThanh

em tiên phong đây hahaha

Đây là hình boot mặc định:

M4_Vu0ng_001

có phải là thay mấy file ở trong rescource/skins với trong private là đc không ạ,với lại anh cho e biết tên từng theme ứng với mỗi thư mục nhớ,cảm ơn anh nhiều,làm phiền anh nhiều quá

NguyenDuyThanh

có phải là thay mấy file ở trong rescource/skins với trong private là đc không ạ,với lại anh cho e biết tên từng theme ứng với mỗi thư mục nhớ,cảm ơn anh nhiều,làm phiền anh nhiều quá
Bung file sis rồi copy bt là đc. V6 tạm thời xóa link để sửa 1 cái này rồi up lên lun.

barracuda

bác duythanh có mod big icon mà khi xoay ngang nó cũng to ko :D vì mình thấy bản big icon trc chỉ có thẳng đứng là icon to,còn nằm ngang nó lại bé như thường trông hơi lệch :p

NguyenDuyThanh

bác duythanh có mod big icon mà khi xoay ngang nó cũng to ko :D vì mình thấy bản big icon trc chỉ có thẳng đứng là icon to,còn nằm ngang nó lại bé như thường trông hơi lệch :p

Xoay ngang vùng sóng pin và thanh Tùy chọn bên phải chiếm hết chỗ rồi sao to đc. UI xoay ngang s60v5 của Nokia đúng là tệ thật :(

M4_Vu0ng_001

anh thanh cho e hỏi mấy thư mục này ứng với theme nào trong bộ theme của v4 ạ

J_Tuan

Mọi người cho em hỏi có topic nào hướng dẫn flash chi tiết đầy đủ dc ko ah ^^. Em muốn flash FW của bác duythanh lắm rồi mà chưa biết cách :(. (đừng chê em gà, tồi nghiệp) :((

NguyenDuyThanh

anh thanh cho e hỏi mấy thư mục này ứng với theme nào trong bộ theme của v4 ạ

Bung file sis mà copy vào chứ copy mấy thư mục ở v4 vào ko đc đâu. Các uid kia là theme mặc định, mà theme mặc định mình đã mod tắt hết rồi. Bạn thích theme nào mình đọc tên cho mà lấy file sis bung ra -> copy vào.

Status
Không mở trả lời sau này.