• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v11.0.029 | 5800 CFW by JokerB

ngyntom

tại sao phải "Sau khi JAF, máy khởi động, chọn ngày, giờ, khu vực rồi chờ khoảng 5 phút, đến khi nào máy báo cần khởi động lại (bằng tiếng anh) thì ấn ok, khởi động lại máy" vậy chủ thớt?

JokerB

đề nghị những vấn đề không phải về bản CFW thì trao đổi tin nhắn private nha :D
Spam ác quá :p
Đang up lên MF được 40% T_T
tý nữa sẽ cập nhật thêm link galaxyz.net và 4shared.com

nobjtadjxega

mấy bác bị chia nhỏ theo mình nên ra quán net tải xuống rồi đem về nhà Flash cũng được. Chứ bắt chủ thớt chia hoài cũng kỳ, up lên cũng lắm gian nan lắm các bác à. :D

ok, tiếp nhận ý kiến này :D

o0Bdra0o

Arsene008 ơi cái Iphone killer là file SplashScreen.mif hay là file nào vậy, chút down về mình chép đè mặc định vô

3RuaDongNai

pác arsene008 làm nhanh quá, cái C6 này lúc nào hoàn thiệt xong thì lúc đó nó cũng sắp vào viện dc rồi ^^

-------test my sig--------
:80:
Nhớ
lại ah,kaka !
:79:
http://5giay.vn/showthread.php?t=2056130

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

@arsene008 ơi. Cho hỏi mình muốn thay đổi hình ảnh cuộc gọi mặc định kiểu gì..?
Cậu share cho mình file mod thay đổi nhé..

JokerB

@arsene008 ơi. Cho hỏi mình muốn thay đổi hình ảnh cuộc gọi mặc định kiểu gì..?
Cậu share cho mình file mod thay đổi nhé..

trong topic của Jinsk có đấy, cách thay đổi hiệu ứng mặc định + hình cuộc gọi đó, chứng tỏ chưa đọc hết các mod trong topic của Jinsk

vutaikt

cái đó v51gốc ko dùng đc mà.. Mình đã thử với cfw gốc5800k dc
chắc cfw c6-00 dùg dc

JokerB

cái đó v51gốc ko dùng đc mà.. Mình đã thử với cfw gốc5800k dc
chắc cfw c6-00 dùg dc

v51 dùng tốt mà, đọc kỹ bài Jinsk đi, rất nhiều cái, bài của Anther chỉ là cập nhật hình ảnh rõ ràng và newbie dễ làm theo hơn thôi chứ đầy đủ thì bài của Jinsk là đầy đủ lắm, mỗi tội hơi cũ vì làm từ lâu roài thôi :) bác Jinsk mà còn cập nhật tiếp thì tốt

JokerB

bản này có tắt đèn phím và cài được Jb không chủ thớt
Cài tốt chứ, tý sẽ đính kèm cái Jbak Taskman luôn, đèn phím thì lỗi lầm gì đâu mà lại tắt em nó :(

mà JokerB là cái gì thế, sao vào google.com tìm chẳng thấy

------------------------test my sig--------------------------
:80:
Nhớ
lại ah,kaka !
:79:
http://5giay.vn/showthread.php?t=2056130

JokerB là nick tham gia các diễn đàn khác của mình, ngày xưa đăng ký PDAViet vì gõ nhầm mới thành thế này :))

nobjtadjxega

Cài tốt chứ, tý sẽ đính kèm cái Jbak Taskman luôn, đèn phím thì lỗi lầm gì đâu mà lại tắt em nó :(

JokerB là nick tham gia các diễn đàn khác của mình, ngày xưa đăng ký PDAViet vì gõ nhầm mới thành thế này :))
thank bác đang ngồi quán nét đợi bản #4 của bác nẻ