• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v11.0.029 | 5800 CFW by JokerB

Khoaaaa

Active Member
Th07 la06 0005n ,chu0905n ,tuy01t ,t0007t,04e01p,nhanh,04i05nh,04u05 r0006i ha05 ca07c anh,ra ne07t up 04a09,9km 040907y ca07c ba07c,thank ba07c 008 nhi06u nha,hy vo01ng co07 ji01p dc fu07p 040105 anh,

leoaries1986

arsene008 cook luôn hiệu ứng lá rơi vào bản FW mới nhé. Trông hay hay mà mình ko biết làm (thế mới đau chứ).Ah mà có thể gửi cho mình cái theme Nokia White + font dùng ở bản V2.1 ko? Mình thích 2 cái đó hơn :D

mduc70

Bản này của bạn vẫn bị lỗi ko vào phần tùy chỉnh cấu hình VIETMAP được. Có ai bị như vậy ko?

pealwish

Mình vẫn cài được vietmap như bình thường, bạn để các file vietmap ra ngoài thẻ nhớ đi, có 1 topic hướng dẫn cái vietmap trong diễn đàn đó, bên box phần mềm việt

0908727527

Th���0�7 la�0�6 �0�0�0�5n ,chu�0�9�0�5n ,tuy���0�1t ,t�0�0�0�7t,�0�4e�0�1p,nhanh,�0�4i�0�5nh,�0�4u�0�5 r�0�0�0�6i ha�0�5 ca�0�7c anh,ra ne�0�7t up �0�4a�0�9,9km �0�4�0�9�0�7y ca�0�7c ba�0�7c,thank ba�0�7c 008 nhi���0�6u nha,hy vo�0�1ng co�0�7 ji�0�1p dc fu�0�7p �0�4�0�1�0�5 anh,

Tiếng gì vậy :|

pealwish

:-O đấy là lúc bạn chạy chương trình gì hay để idle? máy mình idle lúc nào cũng 45-50mb mà. thi thoảng dùng killme vào quét vài cái chạy ngầm đi cho nó đỡ ngốn ram.
mình để hiệu ứng chủ đề nên còn 44 mb, tắt hiệu ứng thì đc 50mb, xài kill me tắt mấy cái ko cần thiết đi nữa.

OnlineNo1

SAOVIETmobile
@rsenal Fix luôn jup mình cái Themes này với .
http://www.4shared.com/file/1Ibo3XFy..._Pro_TOMA.html
Các bạn đừng nhờ fix hoặc nhét cái gì đó vào nếu nó là ứng dụng hoặc là những thứ các bạn có thể tự cho vào. Cách làm các bạn có thể search hoặc nhìn sticky thread ở ngay đầu room này. Đây là nơi các bạn ấy mod một bộ Rom mà các bạn ấy ưng ý, có tham khảo ý kiến mọi người chứ không phải cái gì cũng nhét vào được. Xin lỗi vì đã nói như thế này, nhưng để làm giảm các việc spam yêu cầu trong những thread chỉ post, để tránh dài dòng và tốn công comment rồi chỉ tận nơi các thread khác, mong các bạn hãy "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng".

megasharesvn

Spam phát. Chờ bản 4.1 chứ chưa cook vội bản này.
À bạn có thể cho mình bản QWERTY TV để mình cook đc không? Lấy 2 bản ở topic kia cook vào CFW của PIRATED bên PNHT mà bị mấy lỗi liền, cũng k gõ đc tv, k nhắn tin trực tiếp từ Dialer hay Danh bạ đc....

mrng0k

híc mình đang sài bản C6 cua mathanh.
thấy mấy bác kêu bản này lỗi nhìu quá lên chưa test.
Rất mong pro arsene008 có bản hoàn chỉnh sớm nhất.
Dù sao cũng cảm ơn bạn

megasharesvn

Tại sao không up lên Megashare.vn nhỉ?
=)) giờ mới để ý cái tên của mình. Cơ mà đây là 4r vò soft!

nobjtadjxega

mình test bản của bạn nhưng vẫn bị lỗi phím xm,sau gần chục lần reset lại máy thì nút đó liệt luôn. Không bít có giống tôi không?

hnyuk49

mình test bản của bạn nhưng vẫn bị lỗi phím xm,sau gần chục lần reset lại máy thì nút đó liệt luôn. Không bít có giống tôi không?

ko bị. máy mình chạy ngon :x mối cái lỗi cài jbak vào là mất luôn unlock kiểu vuốt. lỗi này hình như chưa có thuốc chữa? :-? cái email mình setup qua wifi nó cũng cứ preparing for setup hoài mà chả xong :-?? cái này thì từ các bản trước đều bị vậy, ko bít có phải do mạng mình lởm ko.

JokerB

thế thì hình mình chụp kia bằng gì :p
Test mãi, nó chạy ổn mới up...
Hazz đến khổ cái thân tôi

mrng0k

Đã test. Khi flash xong máy tự hiện rs (bạn chỉ cần kick oke)
chứ hok phải tự mình rs đâu bạn ạ.
Còn phần setting vào lâu ( mình đã thử tắt hiệu ứng của theme) và thấy nhanh hơn.

mrng0k

Đã test. Khi flash xong máy tự hiện rs (bạn chỉ cần kick oke)
chứ hok phải tự mình rs đâu bạn ạ.
Còn phần setting vào lâu ( mình đã thử tắt hiệu ứng của theme) và thấy nhanh hơn.