• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 v20.0.042 cho 523x mừng giáng sinh

tranconghd89

bác nào flash rùi cho thử ý kiến đi, có lỗi gì không? tý về phải " thay áo mới" cho em nó thôi.hjhjhj

ngocha2006

quyrombinhduong mạng lởm quá ha
Mình load thử vẫn thấy đều đều mà
Chịu khó thức dêm nha.Qua `12h hạ nhiệt kaka=))

quyrombinhduong

mấy huynh chơi khó em rồi ! sáng mai em phải đi học sớm ( từ Bình Dương chạy đến Q1) nên chỉ thức tới 12h khuya là xong, chứ ko là sáng vừa chạy xe vừa ngủ ( kỹ thuật điêu luyện của em;;)) , tiếc ghê, chắc ko up kịp tối nay để tận hưởng rồi! chịu thôi, sáng mai vác lên trường vừa học vừa Up vậy

7534286

nếu bạn xài 2 trình duyệt web thì vừa nãy bạn dơn = trình duyệt nào thì bây giờ bạn qua trình duyệt kia bắt link để dơn lại. Chúc may mắn. Mình hay làm vậy :)

quyrombinhduong

nếu bạn xài 2 trình duyệt web thì vừa nãy bạn dơn = trình duyệt nào thì bây giờ bạn qua trình duyệt kia bắt link để dơn lại. Chúc may mắn. Mình hay làm vậy :)

1 kinh nghiệm đáng học hỏi, thanks

Down đc ùi, thanks các huynh , có cái để vọc nữa ùi, mà sao huynh ngocha2006 ko cook 7 trang ký tự cho đẹp khi add số vào danh bạ hay tên profile có cái độc

barracuda

haha :)) đã flash ,tạm thời thấy rất good,ko biết bản kia ntn mà dùng hết 1 ngày = nhắn tin + nghe nhạc(3h) mà trc lúc flash pin vẫn full =)) flash xong mất 1 vạch =)) ko biết đc hết ngày mai ko =))
bản trc khi ẩn ko mất đồng hồ :| bản này vẫn thế tưởng bác fix rồi :|

traicauhd

mình flash xong không thấy hiện cái thanh danh bạ ngoài hs...???

mất cả phần tim kiếm danh bạ khi bấm phím số...mình thích chức năng tìm kiếm khi bấm ở phím số lắm......

Chỉnh sửa cuối:

7534286

hiệu ứng này chậm hơn hiệu ứng cũ bác ơi. xài nó lag lag kiểu gì ấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

mình flash xong không thấy hiện cái thanh danh bạ ngoài hs...???

mất cả phần tim kiếm danh bạ khi bấm phím số...mình thích chức năng tìm kiếm khi bấm ở phím số lắm......

Đúng rồi đó mình cũng bị vậy

Chỉnh sửa cuối:

hanhattri

cho mình hỏi làm sao để hiện đc cách nhắn tin như vậy :D

bente402

Bác cook thêm 7trag ki tu vào đj...tắt cáj đồg hồ nữa...mod pjn cho hết côg suất đj em thấy pjn vẫn hao...mấy kái ic0n to tí nua dc ko bác..

hanhattri

mình flash xong nhưng tìm thấy đc những app mà chủ topic nói: memcheck, BTS,...và RP+ ko chạy, ai giải thích giùm với

7534286

thêm số liên lạc nó không hiện lên, software update cũng mất, nói chung bản này không được như bản cũ, em nhận xét thẳn thắn bác đừng giận em nha :)

ngocha2006

software update C6 up lam J
Số liên lạc vào cài đặt mà tick thêm mục số sim là được.
Bản thử nghiệm kaka
CÓ gì cứ nêu lên bản sau khắc phục

Chạy 1 lúc nó sẽ ổn định lại
Muốn chạy nhanh tắt chế độ hiệu ứng đi
Nhanh liền