• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.042 dành riêng cho 5530 v32.0.007 ổn định

anhtamhcm

Không cần quảng cáo nhiều nữa down nâng cấp nhé>:)

Sau khi J.A.F

Ngôn ngữ mặc định là Tiếng Việt

Màn hình chủ mượt mà
thêm 3 Shortcut...
Fix lỗi đèn;)

Menu...

Âm lịch

Trình nghe nhạc:

Các ứng dụng đã thêm vào:

Cái cần nhất là RAM

RAM sau khi khởi động đây:

Download trọn bộ
Link mediafire

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

kinh khủng ram lên đến 63 MB bản này port sang cả 5800 đi bác càng nhìn càng khủng=D>

baydi

Có ai có widget Pin với thời tiết như trong hình không cho mình xin đi

mrquyen1993

uh lỗi rồi , mình ko dùng 5530 nên ko test lúc nãy thử mới biết part 1 bị die , ko hiểu sao dòng 5xxx trừ 58 bản nào cũng cao vậy nhỉ có lẽ tí phải thử bản của PNHT xem thế nào

anhtamhcm

Mediafire có vấn đề, Up lại ok 100% nhưng Click down là lỗi

Đã Fix lại Link lại Part1

Chỉnh sửa cuối:

bvtv48b

Vậy bro up part1 qua mấy host khác đi, ví dụ zshare, megaupload....mình đang cần bản ngốn ít ram này của bro. Bro up lại đi nhé, thank!

conmeoma

vẫn 0 dc bạn ơi, 4shared nó bảo liên kết tập tin bạn yêu cầu 0 hợp lệ kìa help pls!

anhtamhcm

Vậy bro up part1 qua mấy host khác đi, ví dụ zshare, megaupload....mình đang cần bản ngốn ít ram này của bro. Bro up lại đi nhé, thank!

Bạn nào Up xong gộp lại 1 file rồi Shared lại nhé, mạng nhà tôi không thể up được vì quá tồi

bvtv48b

Bạn nào Up xong gộp lại 1 file rồi Shared lại nhé, mạng nhà tôi không thể up được vì quá tồi
Download xong rồi, thank bro nhé, chuẩn bị test thôi. Bác Anhtamhcm này! em theo bác từ hồi còn dùng Ngate, phải nói bác chịu khó sưu tầm và mod quá.

juh

ok mình sẽ post lên meidafie giùm mình dùng 5800 chỉ xin 1 xuất khi bản port 5800 thành công=))

mrquyen1993

mình cũng đang down sắp xong rồi ,mình xài 5800 nhưng cũng down cái này cho mấy đứa bạn thank chủ thớt^^

bvtv48b

uhm, test xong thấy hơi chán. bản này xóa mất phần kết nối qua pcsuite (chỉ có dữ liệu) nên lưu danh bạ ra PC không thể nào import lại máy được

bachien

mình chạy JAF vào máy thì báo lỗi sau khi chạy JAF xong, khởi động đến màn hình NOKIA thì tắt máy luôn, không lên được nữa