• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V40.0.021 ported by daugiang1987 for 5530 v32.0.007 :D

nhoxkyo97

ũa anh nói có bản cập nhật sữa lỗi từ a Bảo rồi màk. úp bản đó đi. ae test phụ. :D :D

minhthang772

tin mới cập nhật hot đây nếu ko gì thay đổi chiều hoặc tối nay có bản mới cho ae test nha

belove212

nghe a bờm nói fix cái hs nữa là ok đó. Ae chờ đi :U nghe nói k có gì để chê nữa. Mod lim dim fix đèn rồi thì phải.

taothephong

bản a.Bảo chắc sẽ có sớm cho mọi ngườ test.mọi người gắng chờ đi.bản này theo bom thì k thể chê được đâu.bản tốt thì chờ hơi lâu thôi:D:))

masda

sốt ruột quá, theo dõi hoài mà chưa thấy post :D
hiệu ứng khi vào menu, chuyển trang đẹp ko boom? ;;)

b0m_lx

die phone thật rồi à? không thấy hó hé gì nữa hết>>>>>>>>buồn :(:)(:)((
lỗi đóng gói đã đc dửa lại :D
tin mới cập nhật hot đây nếu ko gì thay đổi chiều hoặc tối nay có bản mới cho ae test nha

Tin được không đây??????hay chỉ là 8 cho xôm tụ vậy??????????
tất nhiên là chắc rùi :))
nghe a bờm nói fix cái hs nữa là ok đó. Ae chờ đi :U nghe nói k có gì để chê nữa. Mod lim dim fix đèn rồi thì phải.
hs để vậy rùi , k chỉnh sửa gì nữa
anh Bảo nói cái HS là mod mới giờ chỉnh lại sợ xung đột nên thôi
bản a.Bảo chắc sẽ có sớm cho mọi ngườ test.mọi người gắng chờ đi.bản này theo bom thì k thể chê được đâu.bản tốt thì chờ hơi lâu thôi:D:))
:)) chê mỗi cái Hs
sốt ruột quá, theo dõi hoài mà chưa thấy post :D
hiệu ứng khi vào menu, chuyển trang đẹp ko boom? ;;)

chẳng có gì cả
đang xin phép anh Bảo post lên cho anh chơi :))

belove212

:( nhanh nhanh nha a bờm :)) nói a bảo làm thì làm cho perfect luôn :( a bảo làm luôn cái mod hs luôn :))

b0m_lx

:( nhanh nhanh nha a bờm :)) nói a bảo làm thì làm cho perfect luôn :( a bảo làm luôn cái mod hs luôn :))

đợi bản sau đi
bản này tối nay mình đi chơi về xong mình post :))
anh Bảo đang tập chung nghiên cứu thằng sym^3

b0m_lx

rofs2 và core của nó có thêm mấy cái hơi lại. Thử vài file đơn giản từ s3 thì ok. Mấy file phức tạp thì bó tay

thử đi :))
hy vọng v5 ngày càng nhiều mod khủng :))

belove212

ok nhanh nha a bờm :)). Chuẩn bị tinh thần 1 là bóc tem 2 là cướp tem. Nghe a bờm giới thiệu thì mod lim dim, mod đèn đỏ ság khi đag sạc và pin đầy là đèn đỏ tắt đó :U vv.vv :))