• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CAB navigation nào chạy được trên HTC HD2 cho map Mỹ ? Request !!!

keeblenguyen

Mình ở Texas, muốn cài cái navigation trên HTC HD2 của mình, nhưng kiếm hoài không có cái nào được để chạy cho USA Map. Các bạn giúp mình với, cảm ơn rất nhiều...

tuanvopda

bạn gài TOMTOM rất tốt.minh đang su dụng nó đây.điều đac biệt là free đấyminh đang o VIRIGINIA .
Mình ở Texas, muốn cài cái navigation trên HTC HD2 của mình, nhưng kiếm hoài không có cái nào được để chạy cho USA Map. Các bạn giúp mình với, cảm ơn rất nhiều...

dannycute1

Bro nào có Full USA Map cho Danny xin hoặc biết chổ nào download chỉ cho Danny với, thanks

kevin9898

Có bạn nào cho mình links GPS với Tomtom, CoPilot hay cái nào ở USA cũng đuơc
Cám ơn nhiều

thaanh

nếu USA thì xài Garmin là ngon, bản đồ rất chi tiết, trên mạng có đủ. vào google search Garmin xt for mobile là ra, hiện tại là bản 5.00.20 cho windows mobile

viluan2k

em vừa sang Úc được vài ngày, đường xá chưa biết gì cả mà lên google mò cả đêm vẫn chưa down cái nào về xài được ~X( nên bác nào có soft + map cho em xin với, em đang xài HD2 ợ :(