• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các bác cho em hỏi chút về tai nghe Eten-Acer X960

mr_kaboom

Em mới mua 1 chú acer x960 nhưng không có kèm tai nghe. Các bác cho em hỏi dòng này thì sử dụng tai nghe loại gì. Có dùng chung tai nghe với motorola(V3) được không ạ.

Em mới mua 1 chú acer x960 nhưng không có kèm tai nghe. Các bác cho em hỏi dòng này thì sử dụng tai nghe loại gì. Có dùng chung tai nghe với motorola(V3) được không ạ.
Tai nghe Acer X960 là loại có chân cắm kiểu miniUSB dùng chung với cổng sạc, sync trên máy nhưng không vuông một cạnh như các tai nghe dùng chung chân cắm miniUSB khác, nếu tai nghe V3 mà cắm vừa và quan trọng là nghe được thì bạn xài. Ngoài ra bạn có thể mua jack chuyển từ chân miniUSB sang 3.5mm để dùng các loại tai nghe khác nhau nhé (như hình dưới).