• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC KIỂU MÀN HÌNH KHỞI ĐỘNG ĐỂ CFW

heonho2301

hjchjc,e unpack trên mobile k đc.
Unpacking...wài lun.
gì kì dzị ,mình unpack 7z bt mà

hd đó khó hjêu quá bạn ơi.do mình mới tập tành nên hơi ga.

thì bạn lựa cái private bạn mún chọi vào ROM thui, nếu lựa thay đổi hoài thì vào resource/apps xóa tất cả file có chữ startup rồi đóng gói lại , lúc JAF xong thì thể màn hình khởi động vào bộ nhớ máy là được, còn dùng cố định thì để cái startup.gif vào resource/apps (đóng gói lại JAF là xong)

samiboy007

hjc,e k có pc,sao gjải nén đc đây.
Cứ unpacking... gần 30p mà k xog nên e hủy lun.
Post via mobile.

samiboy007

thì e xài cái của pác up đó.hay là tại download pằng mobile nên bị lỗi nhỉ? K có pc đúg là bất tiện wá.
Gà + k pc = gà thêm.

heonho2301

Hơi bị kì àk nha, pác thử lên google search thử xem có bản nào khác thử xem

Khoaaaa

Active Member
fai chép cái hỉnh gif vào đâu đây các pro,mình chép xong private rổi,nhưng hình gif ko có chỉ dẩn ,hay là jaf xong mới cho vào c

heonho2301

fai chép cái hỉnh gif vào đâu đây các pro,mình chép xong private rổi,nhưng hình gif ko có chỉ dẩn ,hay là jaf xong mới cho vào c
nếu bác dùng cố định thì chép vào resource/apps
còn thay đổi nữa thì chép vào bộ nhớ máy
P/s: nhớ dùng đúng Private nha

satthumuhn1

Cái giải nén 7zip của chủ top em không dùng được....
Em đang dùng 5800 v52 đây...
Trợ giúp.... :D
nhưng không sao...em chỉ cần copy cái ảnh Startup.gif về là biết cách thay đổi rùi
:p

rastar

Banned
Bác hướng dẫn giùm được không, bác nói chung chung quá nên em không hiểu lắm :-?? Em mún add cái hình khởi động này vào CFW thì làm sao hả bác

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

Bác hướng dẫn giùm được không, bác nói chung chung quá nên em không hiểu lắm :-?? Em mún add cái hình khởi động này vào CFW thì làm sao hả bác

chép đè file startup.gif vào folder data của rof2

heonho2301

Cái giải nén 7zip của chủ top em không dùng được....
Em đang dùng 5800 v52 đây...
Trợ giúp.... :D
nhưng không sao...em chỉ cần copy cái ảnh Startup.gif về là biết cách thay đổi rùi
:p
dzị để mình up lại, mà mình dùng bt mà khó hiểu thiệt

heonho2301

Híc em lỡ up CFW rồi, bây giờ làm lại làm biếng lắm. Còn cách nào khác hông anh
trời ạ dzị h bạn chịu khó đi, để cái private mà mình để là thay đổi hoài đó, để vào là mốt chỉ cần đổi file gif vào bộ nhớ máy là ok àk

heonho2301

Ok vậy bây giờ đầu tiên là add cái private vào CFW, tiếp theo đó là
phải không bạn
để vào rof2/resource/apps đó, khi để nhớ kiếm xem có startup.mbm ko nếu có thì xóa đi nha