• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các Mem nữ không nên vào

Status
Không mở trả lời sau này.

khoabonmat

Active Member
Thấy mà ghê.Nhìn mà muốn chết khiếp.Cũng hên là xem buổi sáng nếu không là chết ac ac.... Mà công nhận hay thiệt.

NGOPHUSAI

Không biết đây là hính minh họa của " Bốn chàng Ngự Lâm Pháo Thủ" hay "Đại Bác Ru Đêm" ???
.Chắc là sau khi nhận huy chương và Cup xong , còn 1 giải thưởng gì nửa đó? Mà người mang ra không mặc gi hết cho gây ấn tượng :) :)

lamtoanhong

Không phải mình nghĩ sau khi đoạt giải và nhận huy chương . thì phần thưởng là tăng 2 gì gì đó nên mấy bố nghĩ tới mà..... "phê"

Anhtoitb

Khiếp thật. bác kiếm cái ảnh cũng được đấy! ý tưởng mới, hay đấy chứ!

THAMTUTU

bác Quang nói có Amin Soft thì làm được thôi. Vậy nhờ bác chỉ dùm em cái coi. Thấy nó cũng hay, về tập làm thử xem sao.

coolface

nhưng mà ko hiểu làm thế nào nhỉ,vì nó chỉ chạy qua 1 lần,nếu cứ nhìn tiếp thì ko thấy có bóng ma chạy đến nữa *.*
kéo xuống dưới rùi kéo lên trên thì nhìn độ 7s lại thấy maaaaaaaaa

hic,khó hiểu quá...đúng là muốn thấy ma cũng ko dễ

best Regards ^.^

nguyenlong

Bạn cứ để yên cái ảnh thế cho đến khi thấy bóng 3 con ma áo trắng chạy ra từ cái cửa (chờ khá lâu nhưng khủng khiếp)

Anhtoitb

Vậy bạn chịu khó gần sáng dậy mở là thấy ngay ấy mà. mạng về sáng nhanh hơn đó!

sv86

Hix...Xem file .gif là tui nghi rùi >.<
Suýt té vì bây giờ là 1 giờ khuya. Ac ac

fanfanbig

Ặc, giật bắn mình... ặc ặc :D Đang căng mắt ra thì nó tụp vào mặt :D

TucHanh2004

Phải từ từ chứ!!! nhẫn nại chút sẽ có kết quả!!!
Hay quá ta! sao làm đươc vậy bro? chỉ giáo với!!

Status
Không mở trả lời sau này.