• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các nhà lập trình lắng nghe em với-Ý tưởng phần mềm lời bài hát

minhcanvao

xin lỗi các bác, cho newbie hỏi là đã có (và ai đang có vậy) lời bài hát ở dạng prc (đọc bằng mobipocket reader?) vậy? Cho Bờm (thangbom@gmail.com) xin được không? Xin đa tạ trước nhé

cái này bác tự làm lấy cho mình cũng được mà,đầu tiên cop các lyric bạn muốn có vào 1 file word,sau đó dùng phần mềm mobipocket reader (bản cài trên PC) để chuyển thành file PRC là ok,đưa vào máy là dùng ngon rồi

Ý tưởng về phần mềm này rất hay, sau này ta có thể phát triển thêm thông tin về bài hát, ảnh của ca sĩ và thông tin của ca sĩ trình bày bài hát nếu có thể. Mình ủng hộ hai tay ..

cái này đành chờ các chuyên gia viết phần mêm như bác hanoiwap,hay thaikien làm may ra

có ai làm được cái giống như mini lyric mà hỗ trợ WM là em zui rồi
bạn dùng cái này thay luôn WM là ok mà,giao diện của nó cũng hơi giống với WM mà:D