• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CHƠI FLASH TRÊN PPC

vnanhvn

Đã cài TCPMP và plugin FlashVideoBudle mà có xem được file .flv đâu?

Cái này chỉ chạy được file *.flv có dung lượng <10mb thôi ( kinh nghiệm thấy thế nào nói thế ^^ ), còn > hơn thì đứng im một lúc rồi xuất hiện 4 số 0 =)). Vì vậy các bạn nên tìm kiếm chương trình đổi đuôi là tốt nhất.

hophop

Cái này chỉ chạy được file *.flv có dung lượng <10mb thôi ( kinh nghiệm thấy thế nào nói thế ^^ ), còn > hơn thì đứng im một lúc rồi xuất hiện 4 số 0 =)). Vì vậy các bạn nên tìm kiếm chương trình đổi đuôi là tốt nhất.
Tôi cũng chạy thử file dưới 10MB nhưng vẫn không chạy. Vậy chương trình nào đổi được file .flv sang các đuôi khác? Giúp thì giúp cho trót, cám ơn nhiều nhiều.

khanhham

bác nào cho em sin cái lik của phần mềm này với Bryht flash player_v2.0 em sin chân thành cám ơn kik trên đai rồi

ndt298

Flash Player Mobile v1.1

Đây có lẽ là phần mềm độc đáo chơi Flash file (*.SWF) trên PPC, có chất lượng tốt nhất và ổn định.

Hình ảnh minh họa soft:

Phần mềm đưa dưới đây cùng Code đăng ký.
Chịu khó tải cả 2 part về giải nén các bạn nhé. :D

Link die rồi, bác nào còn cho em xin với, thằng FlashLite thì Full Screen chỉ có Portrait hình bé xíu, còn thằng Bryte thì không chỉnh được hotkey :-?

tritrung

Link die rồi, bác nào còn cho em xin với, thằng FlashLite thì Full Screen chỉ có Portrait hình bé xíu, còn thằng Bryte thì không chỉnh được hotkey :-?
Bạn có thể down bản này của mình. Chúc vui. :D
Mã:
http://rapidshare.com/files/126283277/FlashPlayerMobile_v1.1.rar

duonghung74

Tôi cũng chạy thử file dưới 10MB nhưng vẫn không chạy. Vậy chương trình nào đổi được file .flv sang các đuôi khác? Giúp thì giúp cho trót, cám ơn nhiều nhiều.

Tôi cũng thấy như bác, mở ra chả thấy báo gì, bác nào có kinhnghiệm xin chỉ giáo.

tritrung

Tôi có chg trình đó đấy. Có thể chuyển n` đuôi khác nhau tiếng sang tiếng, hình sang hình. Có thể chuyển file amr sang mp3 và rất n` định dạng khác. Tất cả gói gọn trong 1 chg trình.
Nếu bạn cần sẽ up lên giúp bạn.

doibung0

Bạn chơi được flv với core player phiên bản mới nhất đấy, chuyển đổi làm gì cho mệt!

DVDVideoSoft có dùng được cho ppc ko bạn??

Nói rõ ra đi bạn! Post bài như vậy khác nào spam. dvdvideosoft là website mà!

supperchym2

Flash Player Mobile v1.1

Đây có lẽ là phần mềm độc đáo chơi Flash file (*.SWF) trên PPC, có chất lượng tốt nhất và ổn định.

Hình ảnh minh họa soft:

Phần mềm đưa dưới đây cùng Code đăng ký.
Chịu khó tải cả 2 part về giải nén các bạn nhé. :D
Link die rồi anh ơi.Sửa lại dùm em cái

Mấy bro cho hỏi cái xxx của flash player mobile 1.5 được không? Mình không đăng ký được nênc hẳng chơi flash được. Bro nào có xin gửi wa cho mình với. binh.nguyen@st.com.vn. Thanks các bro trước.

Lesangmd

Mấy bro cho hỏi cái xxx của flash player mobile 1.5 được không? Mình không đăng ký được nênc hẳng chơi flash được. Bro nào có xin gửi wa cho mình với. binh.nguyen@st.com.vn. Thanks các bro trước.

Mình không biết có thành công không nhưng bạn hãy thử đăng ký với thông tin :
Name : SyMPDA
Code : 50052

Chúc may mắn :D