• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM LƯU TRỮ, BẢO MẬT THÔNG TIN DỮ LIỆU

LuongQuang

Super V.I.P
Đã di chuyển về đúng chuyên đề đã có! ;;)
Lần sau lưu ý về lập chuyên đề nhé, nếu không sẽ bị DEL đó!

Tommy2005

Sentry 2020 - Đĩa ảo, mã hóa.
Những gì cần bảo mật, cứ vứt vào đĩa này nhưng nhớ đừng quên pass.
Xứng đáng đẳng cấp Enterprise - giá $49USD

Overview
Enterprise security tool utilizing transparent encryption to protect important information stored on PocketPC computers. Seamlessly encrypts documents while they are being accessed by Pocket Word, Pocket Excel and other applications. You have every reason to be concerned about who has the access to the business data on your computer, and very much like having a vault on your hard drive, Sentry 2020 provides extremely strong security so no one but you can access your confidential information.

Strong Security
Encryption strength is determined by key length. The longer the key, the harder it is to break. While some of our competitors offer weak 40 bit keys, Sentry 2020 uses a key length of 128 or more bits, offering deep strong security for your data.

Performance
Sentry 2020 is dramatically faster than other security packages, because Sentry 2020, which operates at the volume level, has fewer operations to undergo for a given number of files than traditional file-based systems.

xem thêm tại đây xxx.softwinter.com/sentry_ce.html

Unrar - Cài đặt với CAB, chép đè .EXE bằng file .EXE đã CRK (mình tự nấu đấy, đã test OK) !

Sao mình không thể attach file được nhỉ?

P

PPB

Guest
Spb Backup & O2 XDA Orbit

Tôi cài Spb Backup 1.5.5 vào Orbit thấy có hiện tượng không tương thích. Sau khi chạy tôi Backup dữ liệu, chương trình đòi reset lại máy. Cho máy reset thì thấy bị reboot liên tục, không dừng. Tôi phải bỏ MicroSD card ra thì mới boot bình thường được, cho card vào lại bị.

Giải pháp là bỏ card vào external reader rồi xóa thư mục Spb Backup đã cài trong Program Files đi thì mọi cái trở lại bình thường. Tất nhiên là sau đó tôi phải gỡ Spb Backup ra khỏi máy. Rất tiếc là không dùng được phần mềm hữu ích này.

Có bác nào gặp lỗi tương tự không?

PPB

ThaiKien

Super V.I.P
Codewallet Pro 6.51

Codewallet Pro 6.51
Phần mềm của hãng Developer One đã giới thiệu, phiên bản cập nhật 6.51. Tham khảo tại: http://www.developerone.com/codewalletpro/codewalletpro2006.htm

Tải phiên bản dùng cho PPC: http://files.developerone.com/files/devonecodewalletpro2006_mobilesetup_651.exe
ID:[TSRh]F/\LLEN
Serial:303427683815

Phiên bản dùng cho PC: PC trial: http://files.developerone.com/files/devonecodewalletpro2006_pcsetup_650.exe
ID:[TSRh]F/\LLEN
Serial:349848622217

phamhson

Phiên bản cập nhật My Codes Pro 1.2.4 của PocketWorks

My Codes Pro version 1.2.4
Phiên bản mới cập nhật ngày 27/02/2007, cần NetCF2.0, Sqlce, dùng cho tất cả các hệ điều hành.
Tải phần mềm dùng thử
MTK đăng ký theo Owner name:

tamhondep

Cho mình hỏi cái pass mặc định của "hide my stuff" lagif vậy.Có ai biết chỉ dùng.cảm ơn nhiều

vyetdh

Cho mình hỏi cái pass mặc định của "hide my stuff" lagif vậy.Có ai biết chỉ dùng.cảm ơn nhiều

Hide my stuff không có pass mặc định đâu. Khi bạn chạy chương trình lần đầu tiên, nó sẽ yêu cầu bạn cung cấp pass. Kế từ lần truy cấp tiếp theo, bạn sẽ phải nhập pass này thì mới vào được. Bạn cũng có thể truy cập chương trình rồi thay đổi pass. Chúc vui :)

free4allguide

Bác Quang ơi, cho em hỏi cách dùng MTK của hide my stuff với? em copy vào PPC rồi chạy nhưng toàn bị báo lỗi thôi? em đã cài NetCF theo đúng yêu cầu của k.e.y m.a.k.e.r rồi. còn chạy trên PC thì không được. Mogn bác giúp cho? Thank

thangcoi

đúng rồi đấy bác Quang ơi, tôi cũng kô làm cách nào chạy đc key của hide my stuff cả trên PC và PPC, nó toàn báo lỗi kô à mặc dù cũng đã cài NetCF rồi, mong bác trả lời nhanh giúp nhé, thank nhiều

LuongQuang

Super V.I.P
Bác Quang ơi, cho em hỏi cách dùng MTK của hide my stuff với? em copy vào PPC rồi chạy nhưng toàn bị báo lỗi thôi? em đã cài NetCF theo đúng yêu cầu của k.e.y m.a.k.e.r rồi. còn chạy trên PC thì không được. Mogn bác giúp cho? Thank

đúng rồi đấy bác Quang ơi, tôi cũng kô làm cách nào chạy đc key của hide my stuff cả trên PC và PPC, nó toàn báo lỗi kô à mặc dù cũng đã cài NetCF rồi, mong bác trả lời nhanh giúp nhé, thank nhiều

Trên PPC thì phải cài .NET CF2 để sử dụng được soft, còn để sử sụng MTK chạy trên PC thì yêu cầu cài .NET Framework 2.0 nhé!!! :-?

Và nó có thể down tại đây:
.NET Framework 2.0

Chúc vui! :D :D :D

Kobold1609

Ilium Software eWallet Professional v5.0.1.21160

Ilium Software eWallet Professional v5.0.1.21160

Phiên bản mới của PM Ilium Software eWallet.

- Lưu trữ các thông tin cá nhân với hơn 30 trường: số tài khoản, số hộ chiếu, các loại mật khẩu...

- Bảo vệ bằng mật khẩu 256 bit.

- Chức năng nhắc mật khẩu.

Hình mô tả

Download tại đây

Chỉnh sửa cuối:

Kobold1609

FlexWallet 2006 Rev 5 Build 558

FlexWallet 2006 Rev 5 Build 558​

Phần mềm của hãng WebIS (PocketInformant) nổi tiếng. Phiên bản mới cập nhật ngày 13-3-2007

Chức năng chính:

- Bảo mật bằng MK được mã hóa 128bit.

- Quản lí chuyên nghiệp bằng các danh mục lớn và nhỏ.

- Tích hợp sẵn các form (số TK, số dt, mật khẩu...), và có khả năng tạo form mới.

- Hơn 190 Icon, khả năng tìm kiếm text kể cả trong thẻ nhớ, sync dữ liệu với PC....

Hình mô tả

Download PM tại đây

Hugl

các bác cho e hỏi: trong các p.mềm trên có p.mềm nào ko cho xóa các file đã đặt pass ko? :-/

tieu_vu1410

Có ai cho mình biết chút ít thông tin và cách sử dụng của soft OmegaOne_Pass_V1[1].1.0 với.Help!!