• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM ỨNG DỤNG CỦA RESCO

tkd

Cho mình hỏi là sao mình đăng ký rồi mà không Download trong kho Download của Forum được là sao?Cảm ơn các bác ạ!

ASAP

Cho mình hỏi là sao mình đăng ký rồi mà không Download trong kho Download của Forum được là sao?Cảm ơn các bác ạ!
Bạn phải post được 10 bài mới có quyền download bạn ạ,đây là qui định của PDAViet đấy bạn.Cố gắng nhé.

PhongQuang

Super V.I.P
MTK.RescoExplorer v6.15FIXED dùng được cho 2007 v6.00

Cái này dùng tốt, mình tìm mãi. Thật tuyệt vời, trước mình cài MTK cần NET 2.0 mãi ko xong. Còn cái này chả cần NET 2.0 đâu. Cảm ơn nhé.

dungphan

Lưu lại file ghi âm bằng resco Audio 4.01 có caller/callee

Hi all,
Tôi dùng resco audio 4.01. Trong phần option của nó có cho cài đặt lưu lại với tên người gọi/nhận+ngày giờ gọi. Tuy nhiên khi lưu thì nó chỉ lưu ngày giờ thôi, tên file không có tên người gọi/nhận.
Các bạn đã dùng rồi làm ơn hướng dẫn giúp
Hiện tôi xài O2s, Rom 2006
Xin cám ơn

Ryuroden

Hi all,
Tôi dùng resco audio 4.01. Trong phần option của nó có cho cài đặt lưu lại với tên người gọi/nhận+ngày giờ gọi. Tuy nhiên khi lưu thì nó chỉ lưu ngày giờ thôi, tên file không có tên người gọi/nhận.
Xin cám ơn
Dùng Vito Audio Notes đi bạn, nó ghi đầy đủ thông tin như bạn yêu cầu.

humiho

Hi all,
Xin cám ơn

trong phần name for phone call recording: bạn xóa hết, đánh lại dòng này: %hh%m %D.%M.%Y %F%I%L -> khi ghi âm nó sẽ ra thế này (vd: 07h50 08.10.2007 Em yeu) hoặc %gio%m ngay %D.%M.%Y %F%I%L thì nó sẽ ra thế này: 07gio50 ngay 08.10.2007 Em yeu. Chú ý: %F,%I,%L là phần First, middle, lastname của người gọi/nhận lưu trong phần name của danh bạ ->Có thể bạn lưu tên không đầy đủ trong phần name của danh bạ mà lại không ghi đủ cú pháp nên nó không lưu phần tên. Bạn có thể remove Resco Audio bằng SKTool và Pocketmechanic (vào phần registryclenup) để nó xóa sạch sẽ các thiết lập đã bị thay đổi của soft còn lưu trong máy, rồi cài lại soft->softreset, rồi đánh dòng lệnh như trên là OK. Tớ gặp trường hợp này rồi. Khi đó tớ cài đè phiên bản củ. Giờ thì ok:D:D

Chỉnh sửa cuối:

andy_nhoc

có ai up hộ e cai resco regis + cr dc k ạ e là newbie nên chưa access trong DS được. thax nhiều or ai tốt bụng plz add yahoo id e vào với md_nos@yahoo.com e mới mua 1 con ppc nên muốn tìm hiểu thêm. thax mọi người jup đõ

laivinhanh

pro nào giúp mình với mtk cua resco photo viewer 6.33 mình ko dùng đc bạn nào có thê giúp mình với sắp hết hạn rồi. ac ac.......... thanks rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tmap

Super V.I.P
Bác nào có MTK của Resco Photo View 2007 bản 6.33 0 cho e với.Thank:|

Đã có đủ hết rồi, bạn là thành viên mới nên chịu khó tìm và tham khảo ở các trang trước như vậy sẽ giúp bạn rất nhiều trong cách sử dụng, cài đặt và tìm hiểu về cấu trúc của diễn đàn. Thân!

tubua

mình sử dụng resco explore nhưng sao kô có phần copy cắt dán và xóa, các bạn có thể chỉ giúp mình dược kô
Muốn có phần copy cắt dán và xóa thì Bác cứ ấn và giữ 1 lúc vào file cần dùng. Nó hiện lên 1 cái bảng trong đó có đủ những công cụ Bác cần.
Chúc vui vẻ nha !

ntk1810

có bác nào có resco audio recorder và resco photo viewer 2007 + MTK cho mình link down với. Và cho mình hỏi Resco pocket radio có sử dụng được trên O2 mini S kô vì mini S kô có radio tích hợp. Thanks!

nguyenlam1105

có bác nào có resco audio recorder và resco photo viewer 2007 + MTK cho mình link down với. Và cho mình hỏi Resco pocket radio có sử dụng được trên O2 mini S kô vì mini S kô có radio tích hợp. Thanks!

Resco pocket radio chỉ có thể tải nghe đài nước ngoài thông qua mạng wifi hoặc GPRS thôi bạn. Đài trong nước không nghe được đâu. Nếu máy nào có wifi có thể truy cập www.pdavn.net để xem tv online hoặc đài FM. Còn GPRS thì đừng nhé, trả tiền hơi mệt đấy

Resco Photo Viewer Pro 6.33 bạn nhé!

KKK trước có sử dụng được cho bản này ko vậy bác, chưa up lên vì ko biết có đăng ký được ko ? Thank you

Last edited by a moderator:

ttmk

hix, sao e bấm vào download thì nó hiện ra thông báo là không đủ quyền để down vậy các bác =(

ChuHuyHoan

Well-Known Member
hix, sao e bấm vào download thì nó hiện ra thông báo là không đủ quyền để down vậy các bác =(

Bạn bấm dowload ở đâu bạn phải trích dẫn bài đó thì mới biết được chứ nói vậy trả lời sao đây?????. Thân!!!