• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM ỨNG DỤNG CỦA RESCO

ThaiKien

Super V.I.P
Có bác nào có cr của Handy menu ko cho em với!

MTK của HandyMenu đã được cung cấp trên diễn đàn bạn chịu khó tìm là thấy.
Đây là phần CÁC PHẦN MỀM ỨNG DỤNG CỦA RESCO, lần sau có thắc mắc gì bạn vào chuyên đề THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC nhé.

anhbaba

Xin các bác hướng dẫn mình cách chạy MTK trên PC đi. Mình đã tải NET Framework 2 về cài rồi mà vẫn không mở ra được

mdapro

Em không tài nào chạy được MTK của cái Resco Explorer 2007 cả, bác nào nhiệt tình giúp em cái

Em không tài nào chạy được MTK của cái Resco Explorer 2007 cả, bác nào nhiệt tình giúp em cái
Vấn đề này đã bàn nhiều rồi, bạn quay lại những trang trước để xem, nếu vẫn ko được thì PM trực tiếp cho các MOD điều hành để lấy số đăng kí cho bạn, ko post bài xin số đăng kí nữa nhé! :|

thuychip

Xin các bác hướng dẫn mình cách chạy MTK trên PC đi. Mình đã tải NET Framework 2 về cài rồi mà vẫn không mở ra được

Mình cũng bị như bạn nhưng bây giờ thì ngon rồi. Bạn nên cài Resco trước khi cài NET Framework 2 mình cũng không biết là sao nữa tại vì làm ngược lại thấy không được.
Bước tiếp theo copy giải nén file MTK của cái Resco Explorer 2007 vào thẻ nhớ. tiếp đó là chọn những cái gì bạn thích đăng ký thôi.
Chú ý là Resco Explorer 2007 bạn phải chọn ở phần Application là: Resco Explorer BETA

Chúc bạn sớm có được nó:)) :))

Kobold1609

Thanks bác, nhưng vì tôi ko chạy được cái file đó nên mới phải nhờ bác
Tên tôi là Nguyen Duy Khang, bác giúp cho nhé, thanks

Bạn qua đây xem bài hướng dẫn về việc dùng bộ MTK của Resco và down .NetCF về để hỗ trợ chạy MTK,bộ MTK đã đưa lên rất nhiều trên diễn đàn rồi đó.

Không nên viết bài trên diễn đàn để xin chìa nhé,bạn PM trực tiếp cho các Mods hoặc SM nhé.
Bạn PM cho mình PM cần lấy chìa nhé,mình sẽ gửi lại chìa cho bạn.
Chúc vui !

Kobold1609

lam sao bẻ khóa cho resco radio cac pác chỉ cho em với.em down version 1.7 ở trên

Dùng bộ máy tạo khóa PPCCalcv có trong DS đó ,hoặc bạn vào mấy bài giới thiệu bên trên của mình đều đính kèm bộ máy tạo khóa đó.Chúc vui !

bkav3003

Dùng bộ máy tạo khóa PPCCalcv có trong DS đó ,hoặc bạn vào mấy bài giới thiệu bên trên của mình đều đính kèm bộ máy tạo khóa đó.Chúc vui !

mình có dow bộ khóa PPCCalcv rồi nhưng mở ra thì ko biết cách nào để sử dung nó.có phải copy đè nó vào thư mục cài đặt của resco radio

ChuHuyHoan

Well-Known Member
mình có dow bộ khóa PPCCalcv rồi nhưng mở ra thì ko biết cách nào để sử dung nó.có phải copy đè nó vào thư mục cài đặt của resco radio

Cái máy tạo khóa này chạy được thì máy bạn phải cài net trên PC bạn nhập over nam của bạn -> OK -> KKK sau đó bạn nhập KKK vào PPC của bạn là được. Chúc vui!!!

DHL

Muốn xin các bác mấy cái Skin for Resco today đẹp cho QVGA chứ không phải mấy cái Skin ở trên trang chủ của Resco đâu.

bkav3003

Cái máy tạo khóa này chạy được thì máy bạn phải cài net trên PC bạn nhập over nam của bạn -> OK -> KKK sau đó bạn nhập KKK vào PPC của bạn là được. Chúc vui!!!

mình dả làm theo lòi bạn sao ko dươc vậy. mình nhập code vào mà nó ko chịu

bkav3003

bạn dùng bản nào có thể bộ tạo KKK bạn dow không phù hợp. Tìm bộ khác xem nhé. Thân!!!!

mình dow nguyen bộ resco do pác phạm quang up lên mà vậy mà vẩn ko được.bạn có bộ nào khác thì cho mình với

ChauAnh

minh cài dặt lại xong SR vẩn ko đươc.Soft này hay xài ko được tiếc wa'.Mình xài o2 trion

Cẩn thận lại râu nọ cắm cằm bà kia :))

Chỉ có 3 khả năng:
- Dùng MTK của soft này chạy cho soft khác.
- Dùng MTK của 2 phiên bản khác nhau. Ví dụ: MTK cho Resco Explorer 5.xx sẽ không work với V6.xx hoặc ngược lại
- Vào sai Owner. Cần chính xác chữ hoa và thường, dấu cách... nếu không sẽ cho kết quả sai!

Các đồng chí khác đăng ký được thì chẳng có lí do gì bạn không được cả, kiểm tra lại xem! :D

P/s: Mà ở đây đã có qui định không thắc mắc và post bài xin code mà phải dùng PM mà, hay bạn spam đấy? :-?

bkav3003

các bạn cho mình hỏi chương trình reasco recorder và virtua recorder thì chương trình nào hay hơn mình dang lương lự giữa hai chương trình