• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Strips red

http://www.4shared.com/account/file/122030897/1031a785/ISO-8859-1Strips_dhanusaud_FP1.html

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

những themes này bác Phúc quảng cáo là có bộ icon đẹp mà mình coi hình minh họa toàn icon mặc định là sao nè :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
những themes này bác Phúc quảng cáo là có bộ icon đẹp mà mình coi hình minh họa toàn icon mặc định là sao nè :(

Trong đó có cả theme có dung lượng lớn với icon mới và các theme dung lượng nhỏ với các icons mặc định. Khi cài thì bác phải chọn các theme có dung lượng lớn thì mới có các icons mới được chứ. Thường dung lượng phải tử 500KB trở lên nhé.;;)

cupidbaby

Trong đó có cả theme có dung lượng lớn với icon mới và các theme dung lượng nhỏ với các icons mặc định. Khi cài thì bác phải chọn các theme có dung lượng lớn thì mới có các icons mới được chứ. Thường dung lượng phải tử 500KB trở lên nhé.;;)

Theo kinh nghiệm của em theme phải từ 2mb trở lên nó mới đẹp mà có các icon mới đẹp(như máy cái theme iphone ý, toàn 5,6mb ko à)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo kinh nghiệm của em theme phải từ 2mb trở lên nó mới đẹp mà có các icon mới đẹp(như máy cái theme iphone ý, toàn 5,6mb ko à)

Nhưng mà dung lương lớn quá khi cài nhiều theme sẽ bị nặng máy. theme vào khoảng trên 1MB là đã có bộ icons khá đẹp rùi.;;)