• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

caotuanan

DOWNLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

DOWNLOAD HERE

[/URL]

DOWNLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối:

giatam

Bạn tìm giùm mình Theme này nha tên theme là Haze mình có 1 cái cài N78 chạy rất tốt nền màu đen có hiệu ứng chạy xung quanh icon rất đẹp mình chỉ thích cái hiệu ứng đó thôi, nhưng mình lỡ tay xóa mất file cài đặt nên bây giờ không biết tìm đâu ra nó nữa tải o đâu mình cũng không nhớ nữa. Giờ mình muốn cài cái theme này cho máy N96 nhưng mình kiếm hoài không được bạn có theme đó thì gửi cho mình xin nha. Cảm ơn nhhiều. Bộ sưu tập theme của bạn rất tuyệt: Mail: giatam@ymail.com

AlyCuong

Active Member
cho mình hỏi tại sao mình cài themes full icon nhưng có những icon vẫn là mặc định của máy

Nói là full nhưng thực tế thì k full hoàn toàn nên bạn vẫn thấy mặc định của máy, và chỉ những ứng dụng đuôi .sis thì mới đổi icon thôi còn java thì vẫn i nguyên nhé.

vuongnhatquoc

Search suot ngay ma ko tim thay themes tet nao het.ai co up len cho toi voi.dung luong lon cang tot nha.toi dung n73.thich nhat themes tet cua china ma tim kho wa