• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các thủ thuật khi dùng Symbian

phi_long12a4

Chụp hình N90!

sao n90 của em chup hình kô dc bác nào biết cài đặt , sao ko ạ , e ấn nút chụp hình nó nháy màn hình 1 cái nhưng kô có chụp hình đc. bác nào biết giup e với:(:)(:)(:)(:)((

DreamLand

sao n90 của em chup hình kô dc bác nào biết cài đặt , sao ko ạ , e ấn nút chụp hình nó nháy màn hình 1 cái nhưng kô có chụp hình đc. bác nào biết giup e với:(:)(:)(:)(:)((

Bạn thử Format 4 phím xem sao nhé !

sang576168

các pác giúp e với:không biết e cài phần mê'm nào mà cái lao máy 6600 cûa e không nghe được nüa.Nó chî kêu eeee...Thôi à.Nghe utra mp3,goi điện küng không nghe thấy gì cä.Nhưng mà cám phone vào låi có tiéng.Các pác giúp e vói.E cäm ön rất nhiều!

saodoingoi142

Moderator
các pác giúp e với:không biết e cài phần mê'm nào mà cái lao máy 6600 cûa e không nghe được nüa.Nó chî kêu eeee...Thôi à.Nghe utra mp3,goi điện küng không nghe thấy gì cä.Nhưng mà cám phone vào låi có tiéng.Các pác giúp e vói.E cäm ön rất nhiều!

Để kiểm tra sơ bộ!Bạn hãy Tắt nguồn rồi tháo Thẻ nhớ ra,Khởi động máy lên lại xem có hết lỗi không.
Nếu không được thì bạn cho Format máy bằng Tổ hợp 4 phím nóng (Nút nguồn + Phím Gọi + Phím * và Phím 3) .
Sau đó để chắc ăn bạn cũng nên Format Thẻ nhớ luôn cho trong sạch rồi chịu khó lần lượt cài lại máy và cài lại các phần mềm ứng dụng từ đầu nhé!!!;;)

sang576168

máy báo lỗi:unable toretrieve multimedia messages.define access point first. là sao ạ bác nào biết giùp e na.e thank nhieu

Anhquoi

Thank na.À thê' cön lõi:voice system orror.Phäi cài låi thê' nào å?

lý do bạn đả xóa file gốc trong ổ c:/
bây h *#7370# sẻ trở lại bình thường .Chú ý sẻ mất 1vài app bạn đả cài.

sang576168

E làm rô'i nhung mà không dk.Mà cüng chäng mâ't cái gì luôn.Chî cài låi tù dâ'u thôi.Huhu

Có ai có bän mobi army cho 6600.Cho e mí.E lên mång täi vê' hình änh cûa nó chî được nûa màn hình thui à.

Last edited by a moderator: