• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ HACK.

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

Có cách nào reset máy n86 ko a ơi!! Và cách tắt đèn ở powersave + tắt tiếng khi chụp ảnh nữa. Nó cứ sáng cả đêm khó chịu quá :(

Chỉnh sửa cuối:

MaiDinh

vậy là mình chọn để 30 ngày hay chọn no log hả anh ? em hơi gà AV !

Chọn 30 ngày.
Lưu ý là khi vò setting mục đó thì đầu tiên nó vẫn cứ hiển thị là No log. Kệ nó. Vậy là đã OK rồi đó.

vutuan472

cho mình hỏi làm sao đổi đc hình nokia khi khởi động vậy.cái hình nokia trước lúc ra cái 2 bàn tay đó.2 bàn tay mình làm đc rồi nhưng hum bik có cách nào đổi lun cái nokia đó ko ?. và cái đổi âm báo mình làm cũng hum đc

taoladuy24

pác giúp e với!
e dùng N95-1, sau khi hack ko refesh dc list nhac nua. Sau khi e làm theo cách của pác và refresh lại thì tất cả nhạc nhẽo biến mất hết, ko tìm dc bài nào luôn :((
vậy phải làm sao ạ?

haopro

N97 Startup tone is now for all devices ( nhạc khởi động giống N97 )
Các bước thực hiện :
1. File tải về
2 .Di chuyển file 101F8763.txt trong thư mục mới tải về đến C:/private/10202be9
3 Di chuyển file Wakeup tone.aac đến E:/sounds/
4 Xong . Restart máy lại và thưởng thức
Tét thành công trên 6120

vutuan472

sao máy mình mất luôn tiếng khi khởi đông rồi làm cách trên hay tự mình copy file txt trong máy vẫn ko được có ai giúp mình với mình xài n95 8g

Kojiro

Super V.I.P
sao máy mình mất luôn tiếng khi khởi đông rồi làm cách trên hay tự mình copy file txt trong máy vẫn ko được có ai giúp mình với mình xài n95 8g

Bạn đang bàn về cách nào? Post bài ko chấm, ko phẩy đọc ko hiểu nổi :-? Nếu đang dùng cách tắt tiếng chụp ảnh bằng cách tắt Off trong warningtones thì mất tiếng khi mở máy là đúng rồi rồi, muốn có lại thì On là ok.

vutuan472

mình đã on lại nhưng vẫn ko có tiếng khi khởi động.mòa có cách nào đổi lun cái hình nokia khi khởi động mới vô hok bác .kuj kiếm hoài ko thấy.cái hình mới vô chứ ko phải hình 2 tay đâu nha bác

heomimi

cho mình hỏi , khi download một sốm file trên mạng bằng trình duyệt mặc định
của máy nó hỏi chon chổ lưu trữ : thẻ hoặc máy , sau khi downd về nó tự install luôn , nhưng fle mình down về nó lưu ở thư mục nào của máy, của thẻ
vậy mình dung xplore tìm hoài không thấy

DinhTuan

cho mình hỏi , khi download một sốm file trên mạng bằng trình duyệt mặc định
của máy nó hỏi chon chổ lưu trữ : thẻ hoặc máy , sau khi downd về nó tự install luôn , nhưng fle mình down về nó lưu ở thư mục nào của máy, của thẻ
vậy mình dung xplore tìm hoài không thấy
hinh nhu la o C/system/dmgr do ban. Sao ban ko sai Ucweb cho tien,nhanh,re tien

Posted via Mobile Device

thienkiss3

Mẹo khi Music Player không nhận nhạc, không Refresh được

Cách này dùng để giải quyết 1 số hiện tượng tương tự như dưới

Cách xử lý

Vào E:\Private tìm và xóa những Files sau đi

Anh ơi em làm y như anh mà vẫn không được , không hiểu sao nó lại bị vậy nữa huhuhu

thienkiss3

Giúp em với

Mình cũng zậy bạn àh, thôi thì dùng TTPod bản 3.4 vừa nhanh, vừa hay mà lại vừa đẹp nữa :D

Dạ em biết khổ nổi em cài TTPod hoài mà không được, khổ quá có anh nào giúp em với anh CaoMinh với xài N95 8gb mà bị như vậy là chết mất huhuhu , em cũng không hiểu sao bị vậy nữa , anh nào bít nguyên nhân giải thích cho em với .

Caominh171

Dạ em biết khổ nổi em cài TTPod hoài mà không được, khổ quá có anh nào giúp em với anh CaoMinh với xài N95 8gb mà bị như vậy là chết mất huhuhu , em cũng không hiểu sao bị vậy nữa , anh nào bít nguyên nhân giải thích cho em với .

Sao bạn cài TTPod ko đc?
Máy bạn hack chưa? Mình thấy TTPod thay thế trình nghe nhạc mặc định là wá chuẩn mà

thienkiss3

Sao bạn cài TTPod ko đc?
Máy bạn hack chưa? Mình thấy TTPod thay thế trình nghe nhạc mặc định là wá chuẩn mà

Máy em chưa hack vì em hack hoài mà vẫn không được em không hiểu lun , chẳng lẻ không còn cách nào cứu em với anh nữa hả anh CaoMinh huhuhuhuhu

Status
Không mở trả lời sau này.