• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các tuyệt kỹ tán gái (Hehehe)

Tom_codon

Super V.I.P
Không ngờ mod Anh tú của nhà ta có những độc chiêu ác hơn con tê giác thế.....potay.com =)) =)) =))

blackman

Thks bác Zorro em cảm động về món quà của bác.Em sắp cho ra Cẩm nang cưa gái toàn tập mọi người chuẩn bị đón đọc.

1 lần nữa thanks bác Zorro vì đã tài trợ cho em,những người không giàu mà thoáng mới đáng khen.Thks bác nhìu=D>

blackman

Okie em hiểu,chuẩn bị có bài mới về Cưa gái từ A-Z mọi người nhớ đón đọc

Tom_codon

Super V.I.P
Cám ơn bạn nhều nhưng chỉ post bài viết cám ơn được thôi, vì trong BOX Vui chơi Tán gẫu này không có chức năng Thanks :D :D :D :D

Anh ơi.Có chức năng thanks thì Spam sao được.Anh em mình thanks kiểu này vừa thanks vừa Spam hay quá còn gì ...!=)) =))

Tom_codon

Super V.I.P
Anh tú đúng là có kinh nghiệm tình trường hay sao ý.Nhiều bài học bổ ích cho đám gà trống chúng em quá...!
Thanks...!

tieuoanh

Super V.I.P
2. Đừng bày tỏ sự quan tâm đến cả nàng lẫn bạn nàng
quan tâm theo những cách và mức độ khác nhau cũng là 1 cách hay đấy chứ
tất nhiên đôi khi e cũng bị ghen tơi bời :))

oanhngo

Về học thử, khi nào học xong áp dụng cho em gái anh Tú :))

Công nhận Dũng này hay thiệt ta!!!! chiêu này còn hơn chiêu của Tú nữa đóa :-?? :-?? :-??
Ặc ặc !! :)) :)) Tú ơi bị gậy ông đập lưng ông òi Tú ơi!!!!;;) ;;)

magiamsat

ui sao minh doc ma khong hieu gi het ca

con gái thích những người thật lòng với họ cơ,những lời thật ấm áp và yêu thương.---tuy nhiện họ ko quan tâm lắm những lúc ấy có thật lòng thật hay không.
phụ nữ phức tạp lắm đấy nha---nều các bạn thích họ---họ se làm bạn mệt mỏi đến kiệt sức ma ko quan tâm đến bạn có kiệt sức thật không.
nếu bạn thich họ it thôi-thì họ se ko thể làm bạn kiệt sức được :D
đùng mắc mưu phụ nữ nhé,mà hãy giả vờ để mắc mưu :D
bí uqyýet đấy---và cũng chỉ là lý thuyết nữa :D
chúc vui các bạn.
(người đã từng là nạn nhân)

Last edited by a moderator:

phongtranvodoi

Riêng về phần em thì em cũng đơn giản thối đi ra ngoài đường không wen thì vẫn cứ vẫy gọi như thừong heheh=))