• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các tuyệt kỹ tán gái (Hehehe)

Bete

Ý bà te là có bí quyết Cua Chai không đó mà. Anh em ở đây toàn là con trai nên không sưu tầm bí quyết đó. Nhưng anh em có thể nói ra yếu điểm của mình chẳng hạn. Để cho các cô gái dễ cua hơn. :)) :))

=)) =)) =)) =)) =))
Con trâu hiểu ý tui ghê luôn á.
He...he...
còn hỏng làm gương khai ra yếu điểm đi

Bete

tui khỏi cần biết điểm yếu của ông, tui chả xơ múi được gì :p
Hey Trâu, điểm yếu của Meishan là gì nhỉ :D:D:D

Hungpdahl

Well-Known Member
đàn ông nào mà k mềm lòng trước phái đẹp đúng k anh em.còn phụ nữ thì thầm kín, khó hiểu....

Babyblue

=)) =)) =)) =)) =))
Con trâu hiểu ý tui ghê luôn á.
He...he...
còn hỏng làm gương khai ra yếu điểm đi

YingZhou thì chỉ giỏi cưa Gái.
Chị Te thì... lúc nào cũng đòi cưa Tzai ! :-?? :-?? :-?? potay.com.nuoctuong2nguoi!

violetrose

Trùi ơi!!!! ai cũng đòi có cưa tốt hết.......cưa làm chi cho mệt, hhihihi nhìn người ta cưa qua cưa lại, cũng sướng lắm đó, hihihi!!!!!!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Để biết thêm về cách cầm cưa, mọi người xem cái video dạng flash này sẽ rõ =)) . Có thể dùng WMP để xem.

DOWNLOAD

nn6565

nếu e hẹn bác đi vũ truờng thì bác nói bận,hay bị bong gân chân hihihiih.nếu bị e gải như vậy thì dắt e vô wán kêu thức ănn thật nhiều ,sau đó chuồn cửa sau về và ...... dổi số dt mới là vùa nếu o muốn nghe chửi,hihihiihih

bekung

Các anh các chị cứ dùi mài cưa làm gì cho mệt, coi chừng cưa co ngày gãy .......rồi sau đó lại tiếc rẻ......cái công ngồi dủa cưa
Cứ để tự nhiên chuyện gì đến sẽ đến thôi mà

oanhngo

bây giờ ai cưa nữa ! ;;) cầm lun cái búa chém chặt là đổ lìn àh! >:) >:) tội gì cưa cho tốn công tốn sức! :-? :-? =)) =)) =)) =)) =)) =))

tendangnhap

Dám chửi mới sợ! Lo năn nỉ chủ quán muốn khan tiếng luôn còn hơi đâu nữa mà chửi mình chứ ha :D (hạng "người đẹp ngoài, trong xí" này thì chỉ thích xài ké của người khác thui, k dám xuất ví của mình ra đâu). Quyết định vậy đi, cứ thế mà làm!!!

hoangcuky

Áp dụng chữ ký của bác sirkojiro được rồi ! Sao lại đi diệt kinh tế của người khác thế mấy bác ? =))

PhamDung

@BK: hay quá nhỉ :D Nhưng sắp có vợ rồi mà còn ngâm cứu ba cái này hả :)) :))

Bete

He...he...
Tự nhiên chán. Chả thèm sắm cưa chi cho mệt. Ở không cho thiên hạ thái bình chơi

Hungnokia3300

Well-Known Member
Chết thật :D . Hôm nay đọc lại bài này mới thấy không biết có ai có lá thư như thế này mà dám gửi đến người yêu trước ngày 14-2 không nhỉ :)) =))

"Em yêu! Hôm qua em hỏi anh rằng anh đối xử
với em tốt chừng nào. Nhất thời anh
chẳng nghĩ ra gì cả. Qua một đêm suy nghĩ,
cuối cùng anh cũng nhớ ra mấy điểm anh
đối xử tốt với em.

1/.Trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, đến khi quen em rồi thì học bổng của anh em lãnh.

2/. Có một quả táo, em ăn. Có 2 quả táo em ăn quả to.

3/. Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu.

4/. Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về KTX anh chỉ dám ăn mì tôm.

5/. Lúc em giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình.

6/. Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép.

7/. Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao giờ đánh em.

8/. Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào. Anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời rằng em sẽ giết anh ngay.

9/. Đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phải ngủ ở sopha.

10/. Anh mua tặng em một cái áo 60 000, anh nói dối là chỉ có 40 000. Em mua cho anh cái đồng hồ 100 000, em lại nói dối anh là 500 000.

11/. Cùng 1 con cá em ăn phần thân. Còn anh, phần đầu cá.

12/. Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua 1 cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có.

13/. Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh).

14/. Anh không chê em thấp, thế mà em lại chê anh cao.

15/. Mẹ anh đối xử tốt với em như vậy còn em một chút cũng không.

16/. Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

17/. Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm 2 ngày nữa phải đem chôn nó.

18/. Trước khi quen em, anh ngủ 8 tiếng. Quen em rồi chỉ còn 4 tiếng.

19/. Trước khi quen em anh không bao giờ chờ ai quá 5 phút. Quen em rồi anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ.

20/. Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối.

21/. Về nhà mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời. Gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại.

22/. Viết mail cho em viết những lời lẽ ngọt ngào nhất. Nhận mail của em, toàn những lời trách móc.

23/. Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

24/. Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, “Hòn VọngThư”

25/. Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng.

26/. Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.

27/. Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế. Đi nhanh, em bảo anh đi ẩu.

28/. Lễ tết, anh em, chị em đều có quà. Chị anh, anh anh thì anh chẳng mua cho thứ gì.

29/. Em lấy lược ra chải ngay ngã tư. Còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế.

30/. Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về. Anh thấy chán, ngồi xem hết phim.

31/. Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy. Anh bất chấp mọi người cười, cũng uống cái soạt rồi đưa em về.

32/. Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui. Thấy anh buồn, kệ anh.

33/. Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng. Quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà.

34/. Anh đứng trước trường đợi em, em bảo anh giám sát em. Anh ngồi ở nhà không đi nữa, em bảo anh không quan tâm đến em.

35/. Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay. Anh bảo em về nhá máy cho anh, em bảo anh khắt khe.

36/. Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.

37/. Em tặng anh chậu cây, nó tươi tốt sau mấy ngày. Anh mua cho em đủ lọai cây kiểng, chúng được chôn cất vài tuần sau đó.

38/. Anh nói nhiều, em bảo anh lắm mồm. Anh nói ít,
em lại bảo anh ít nói.

39/. Cá độ với nhau, anh thua, em bắt anh thực hiện bằng được. Em thua, em viện đủ lý do để không thực hiện.

40/. Những gã nào thích em, em vẫn để kệ họ. Có ai thích anh, anh phải tìm cách xa họ ngay.

41/. Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, vớibạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi.

42/. Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi :”anh là mẹ em à?”. Nếu anh không nhắc em, em lại bảo:”Anh chả quan tâm gì đến em”.

43/. Có gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích…Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi.

44/. Những cái bưu thiếp anh làm tặng em, em chê óng chê eo. Những cái thiệp em tặng anh. Hầu hết chỉ là E-card. Anh vẫn giữ lại nó, mặc dù nó đã hết hạn xem được từ lâu rồi.

45/. Những gì em viết cho anh, dù chỉ là một tờ giấy nháp, anh vẫn giữ trong cái hộp. Những gì anh viết cho em, đều tự đáy lòng anh, em đọc rồi em chê chữ anh xấu.

46/. Bạn trai của em, chẳng bao giờ em giới thiệu với anh. Bạn gái của anh, em đòi biết hết.

47/. Anh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa.

48/. Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng.

49/. Trước khi quen em, anh muốn mình thật là nổi trội, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. Sau khi quen em, anh phải thật bình dị và chỉ cần mỗi mình em thôi.

50/. Em đòi anh hiểu em, thế mà em chẳng hiểu anh gì hết.

timhieu

17 điều nên biết về phụ nữ

Đối với nam giới, phụ nữ luôn là một ẩn số. Song cũng có những điều chung nhất mà họ nên biết về chị em để có thể chinh phục được người con gái trong tim mình. Hãy biết chấp nhận và ghi nhớ những sự thật dưới đây, sẽ có lúc bạn thấy chúng hữu dụng.

1. Phụ nữ có thể nói mọi thứ về người đàn ông chỉ qua đôi giầy của anh ta.

2. Khi hẹn hò, phụ nữ thích những chàng trai hơi “hoang dại” và cuồng nhiệt. Nhưng để chọn làm chồng thì đó không phải những tiêu chuẩn được ưa chuộng. Họ chọn những người có tinh thần trách nhiệm, đáng tin và thực tế.

3. Phụ nữ thích những kì nghỉ cuối tuần bất ngờ với nhiều điều lãng mạn.

4. Phụ nữ rất khó đoán. Đôi khi nàng nói “không” lại có nghĩa là “có”.

5. Phụ nữ luôn nhận ra khi đàn ông nói dối.

6. Phụ nữ luôn nhìn ra lúc người đàn ông của mình ngó trộm cô gái khác dù anh ta có che giấu giỏi đến đâu.

7. Câu “anh yêu em” đối với phụ nữ sẽ trở thành món quà ý nghĩa và giá trị hơn khi được trao trong những ngày không phải là ngày lễ đặc biệt như 14/2 hay lễ Giáng sinh.

8. Đối với phụ nữ, công việc của họ cũng đầy áp lực, quan trọng và khó khăn như của đấng nam nhi.

9. Sự chăm chú lắng nghe, sự coi trọng của người đàn ông với những giấc mơ, hoài bão hay nỗi lo âu của người phụ nữ sẽ làm họ cảm thấy mình là trung tâm trong vũ trụ của người mình yêu.

10. Một lời nói dối sẽ phá hỏng hàng ngàn lời nói thật. Và khi để chị em phát hiện ra, họ sẽ lưu nhớ mãi trong trí óc của mình.

11. Đừng bao giờ kêu ca phụ nữ chỉ vì có quá nhiều giầy, nhiều váy...

12. Phụ nữ luôn coi trọng ngày sinh hay những ngày kỷ niệm khác.

13. Chuyện phòng the là điều đặc biệt, quan trọng và bí mật. Nếu bạn lỡ kể cho người thứ ba thì đó là nền tảng của sự đỗ vỡ mối quan hệ giữa hai người.

14. Lòng tin của người phụ nữ không như chiếc bảng đen. Sự lừa dối, phản bội sẽ không thể xoá bỏ trong lòng họ.

15. Núi và bờ biển là hai địa chỉ đi nghỉ không bao giờ nhàm chán với chị em.

16. Đối với phụ nữ, một kiểu tóc mới có thể trở thành nguồn vui. Nếu kiểu tóc đó rất tệ, bạn cũng chớ chê bai hay chế giễu.

17. Phụ nữ không bao giờ biết điểm cuối cùng. Với họ, tất cả đều là sự khởi đầu mới.

Thịnh Vượng
Theo Mary.com