• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các Ứng dụng cập nhật từ Microsoft© new!!!

AnhPheCT

Sao mình chạy Microsoft Facebook bản này toàn báo lỗi "Can't connect to Facebook. Please check you're connected to the internet". Máy mình dùng windows mobile 6 pro dùng GPRS của Viettel (không có wifi và 3G). Dùng mạng thì vẫn Ok nhưng không vào được Facebook bằng chương trình này. Xin giúp đỡ!

Lỗi DNS của GPRS bạn thử đặt địa chỉ IP của google xem nhé! Bạn có thể tìm câu trả lời trên Google rất nhiều!....!

wHin

các a có tkể ckỉ cko e cách sửa dns đk hok ạk.e sửa rồi nkưg hok đk :s

drtiendiep

các a có tkể ckỉ cko e cách sửa dns đk hok ạk.e sửa rồi nkưg hok đk :s

Bạn vào Start\Settings\Connections\Connections\My ISP\Manage exitsting connections\Phải chuột vào cái bạn mà bạn đã tạo kết nối GPRS\3G sau đó chỉnh trong tùy chọn nâng cao thay DNS tự tự động sang 8.8.8.8 và 8.8.4.4 (Có thể tùy từng loại máy mà khác nhau chỗ màn hình cài đặt GPRS hoặc 3G)

poiuy

Trong chủ đề này còn thiếu phần mềm Microsoft .NET Compact Framework 3.5, đặc biệt là cách cài nó trên thẻ nhớ. Trong chủ đề các phần mềm không thể thiếu (đã khóa) thì mới chỉ nói đến 2.0.
Nhờ các Mode bổ sung dùm với.

AnhPheCT

Trong chủ đề này còn thiếu phần mềm Microsoft .NET Compact Framework 3.5, đặc biệt là cách cài nó trên thẻ nhớ. Trong chủ đề các phần mềm không thể thiếu (đã khóa) thì mới chỉ nói đến 2.0.
Nhờ các Mode bổ sung dùm với.

Bạn có thể tải .NetCF 2.0 trên Web, tìm trên google nhé. Hoặc vào trang Microsoft.com