• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài đặt GPRS cho SamSung i718 chạy WM6.0?

chipchipbmt

em vừa được ông anh nhượng lại cho cây ss i718 này, nhưng kẹt cái sau khi thay sim viettel vào thì không bik cách cài gprs cho nó. Mặc dù có tham khảo qua hướng dẫn cài gprs cho ppc trên mạng nhưng các bài viết đều không áp dụng được cho thằng cu em đang cầm.Nản. Xin nhờ mấy anh trên pdaviet giúp em 1 phát vậy. Em nó đang xài bản wm 6 pro và sim là sim viettel nha a e. Em xin cảm ơn nhìu nhìu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

ah tiện thể ai bjk cach up len ban 6.5 chỉ dum em với nhá, e xjn cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

ping123

em vừa được ông anh nhượng lại cho cây ss i718 này, nhưng kẹt cái sau khi thay sim viettel vào thì không bik cách cài gprs cho nó. Mặc dù có tham khảo qua hướng dẫn cài gprs cho ppc trên mạng nhưng các bài viết đều không áp dụng được cho thằng cu em đang cầm.Nản. Xin nhờ mấy anh trên pdaviet giúp em 1 phát vậy. Em nó đang xài bản wm 6 pro và sim là sim viettel nha a e. Em xin cảm ơn nhìu nhìu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

ah tiện thể ai bjk cach up len ban 6.5 chỉ dum em với nhá, e xjn cảm ơn

Của bạn đây http://www.mediafire.com/?mrmomynz1mi

chipchipbmt

cảm ơn bạn. Nhưng mình cũng đã từng thử qua cách này rùi.:p..vẫn không được bạn ạ.Nó thông báo cái gì gì đó tạm dịch như là không thể kết nối vì nguyên nhân chưa biết(unknow reason).Bó tay, giờ còn nước ra ngoài tiệm quá. Mà bạn nào biết ở sài gòn chỗ nào làm cái vụ này uy tín không vậy(không tự sửa được thì hi sinh túi tiền quá)