• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cập nhật Quickoffice Premier v6.1.94 full cho dòng E Serial

Trungls

Em nhận đc email từ QO và trong Update & Upgrade cũng đã có.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là có bác nào đã down được file QO 6.2 từ trang chủ chưa up lên cho mình xin với. Từ chiều tới giờ vào trang chủ của nó cứ bị lỗi hoài k down được. bực cả mình.X-(

TMA

Họ chưa cho upgrate bản Quick Premier 6.2 thì phải, mình mới up được bản 6.1.95 đây. Lưu ý: Nếu máy bạn nào sau khi update khi mở chương trình mà nó hỏi đăng ký, bạn có thể điền email vào và đăng ký hoặc không cũng được, vì đây là bản full cho dòng E, đăng ký là để có thông tin đầy đủ về phiên bản mới tại địa chỉ email, nếu không cần thì chỉ việc chọn Option - Do not regitry, nếu bạn chọn Remind later thì dĩ nhiên lần sau nó sẽ hỏi. Theo mình cứ đăng ký đi, chẳng mất bao công sức (nhưng cũng có lúc server bận không đăng ký được, như hôm qua chẳng hạn).
Link download Quick Premier v6.1.95
http://www.mediafire.com/download.php?xjozyqgzzol

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Kha kha kha. Sau một tiếng mày mò mình đã biết cách nâng cấp lên bản mới nhất là bản 6.2.153 với giao diện và nhiều tính năng tuyệt vời. Lưu ý là nó không cho update trực tiếp từ bản 6.1.94 lên đâu mà sẽ báo lỗi cập nhật.

TMA

Sao bạn không letrung không upload lên cho anh em cùng kiểm nghiệm?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao bạn không letrung không upload lên cho anh em cùng kiểm nghiệm?

Tình hình là mình chỉ update trực tiếp bằng điện thoại nên không có cái file cài đặt để mà up lên. Trước khi up thì phải xóa hẳn bản 6.1.94 thì mới update lên được. Không thì sẽ bị báo lỗi cập nhật.;;)

thanhlongnd

híc, sao thằng nokia ko để các phiên bản mới cũng có tiếng việt như bản theo máy nhỉ . Buồn quá.

Mà bác Phúc ơi ? Imei theo máy bác sao bác phải bôi đen ? Kể cả key, cer ng khác lấy cũng ko làm gì đc mà nữa là imei ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
híc, sao thằng nokia ko để các phiên bản mới cũng có tiếng việt như bản theo máy nhỉ . Buồn quá.

Mà bác Phúc ơi ? Imei theo máy bác sao bác phải bôi đen ? Kể cả key, cer ng khác lấy cũng ko làm gì đc mà nữa là imei ?

Thấy người ta bôi thì mình cũng bắt chước thôi vì nó là riêng tư mà:p
Tuy là tiếng Anh nhưng nó quá đơn giản và dễ hiểu và quan trọng là tính năng và giao diện ngon hơn bản cũ nhiều.;;)

TMA

Bản của bạn truongminhnhut là bản crc rồi. Đây mới là link upgrate cho máy dòng E, click vào link này download sẽ biết đã có phiên bản mới chính thức cho update hay chưa nhé (link này sẽ cập nhật thường xuyên những phiên bản mới chính thức hỗ trợ full cho máy dòng E và không phải unintall bản cũ):
http://www.quickmanager.net:8080/QM...e1j+3j94y755a9&k=CzpPkZbhUGC9QJirswbl+Tc2LOU=

Chỉnh sửa cuối:

TMA

Theo mình, phiên bản nào (dù là muộn nhất) khi intall mà gặp lỗi, phải unintall bản cũ mới cài được thì có thể nó không phù hợp với dòng máy E của bạn. Link update của bạn truongminhnhut đã post là của nhà sản xuất cung cấp, bạn nào đã cài thì cho ý kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối:

TMA

Đã test bản Quickoffice Premier v6.2.153. OK, fix mục đăng ký, mỗi địa chỉ email đăng ký chỉ cần đăng ký 1 lần, sau đó là Done.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản mới này đã fix rất nhiều lỗi và quan trọng là các icons đã được cải tiến lại trông rất đẹp và pro hơn các bản trước rất nhiều. Và tốc độ thao tác cũng nhanh hơn. Nói chung là rất tuyệt vời.=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là file update dành cho các máy dòng E. Các bạn lưu ý là những bản 6.2 này đều không cho update trực tiếp nên bạn muốn cài bản 6.2.168 mới này thì phải gỡ bỏ bản cũ 6.2.153 thì mới cài vào được. Không thì sẽ bị báo lỗi cập nhật.

Chỉnh sửa cuối:

TMA

Phát hiện một ưu điểm vô cùng quý giá của phiên bản Quickoffice Premier 6.2 là khi unintall thì đồng thời nó sẽ tự động phục hồi lại phiên bản Quickoffice gốc của máy.

ljttle_chjcken

dòng E trong ROM đã có sẵn license của QO nên các bạn có thể dùng đc QO hay upgrade free mà.không tin các bạn cứ dùng x-plore>rom>???(mình quên rồi) sẽ thấy có phần license của QO ngay trong ROM(chỉ các máy dòng E mới có nhé)!

Trungls

dòng E trong ROM đã có sẵn license của QO nên các bạn có thể dùng đc QO hay upgrade free mà.không tin các bạn cứ dùng x-plore>rom>???(mình quên rồi) sẽ thấy có phần license của QO ngay trong ROM(chỉ các máy dòng E mới có nhé)!

License sử dụng thì có sẵn. Còn license để update thì gần đây mới đc thôi, trc vẫn phải mua bạn à.
Hình như khi mình vào update nó mới nhận dạng máy và lúc đấy mới có license upadate

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
License sử dụng thì có sẵn. Còn license để update thì gần đây mới đc thôi, trc vẫn phải mua bạn à.
Hình như khi mình vào update nó mới nhận dạng máy và lúc đấy mới có license upadate

Posted via Mobile Device

Nếu là máy dòng e thì cứ vô tư, sẽ có bản FULL trong tương lai thôi