• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Đăng ký Cer + key mới trên trang" http://bormotuhi.net "

haiboy2091

Bước 1 : Đăng ký
Vào trang : http://bormotuhi.net

click vào Ô như trong hình

tiếp thep

tiếp theo

tiếp theo kéo xuống phía dưới để hoàn tất đăng ký

Bước 2 : Đăng ký cer+key
Bạn vào Trang http://bormotuhi.net/showthread.php?t=3977&highlight=356387022245790
Đăng nhập vào rồi làm theo trong hình

tiếp theo kéo xuống cuối bài để đăng ký số imei

Nếu là lần đầu đăng bài tại đây thì bạn phải xác thực tại trang này(nó ghi gì mình cũng ko biết nữa)

Xong rồi các bạn click vào ô đăng bài

Xong xuôi các bạn chờ khoảng 12-36h để admin gửi file key + cẻ về cho bạn
vào lại trang này kéo tìm số imei của mình ở đâu thì down file đó về :http://bormotuhi.net/showthread.php?t=3977&highlight=356387022245790&page=9

Bước 3 : Down file

tiếp theo

click vào và chờ để down

nếu đc thì thank nhá ;;);;)

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mới test xong, đang chờ kết quả :D Bạn hướng dẫn bị thiếu 1 bước chỗ nhấp vào để đăng bài bài, nhấn vào nút dưới bên trái, ra 1 trang khác, nhấn tick vào góc bên trái, nhấn ok vào góc bên phải nó mới ra bảng đăng số IMEI.

panrai

Super V.I.P
trang này hình như là cũng xin từ OPDA ra thì phải:-??,vì mình cũng đã từng thử rùi khoản 2 hay 3 ngày gì đó mới có

haiboy2091

Mới test xong, đang chờ kết quả :D Bạn hướng dẫn bị thiếu 1 bước chỗ nhấp vào để đăng bài bài, nhấn vào nút dưới bên trái, ra 1 trang khác, nhấn tick vào góc bên trái, nhấn ok vào góc bên phải nó mới ra bảng đăng số IMEI.

Đúng rùi tại lần đầu tiên đăng bài phải vào trang đó trước. còn lần những lần sau thì không cần nữa :D thank!A

trang này hình như là cũng xin từ OPDA ra thì phải:-??,vì mình cũng đã từng thử rùi khoản 2 hay 3 ngày gì đó mới có

Em củng chả biết nữa , em seach imei của em thấy trang này rồi mày mò cách làm , rùi up lên web mình thôi. vì cái imei của máy em xin trên diễn đàn nhưng xài không , cả opda + imobile + mấy trang kia em vào xin mà xài không đc nên khăn gói quả mướp đi tìm cách mới :D:)):)):))

panrai

Super V.I.P
Em củng chả biết nữa , em seach imei của em thấy trang này rồi mày mò cách làm , rùi up lên web mình thôi. vì cái imei của máy em xin trên diễn đàn nhưng xài không , cả opda + imobile + mấy trang kia em vào xin mà xài không đc nên khăn gói quả mướp đi tìm cách mới :D:)):)):))

qua Imobile đi bạn khoản vài tiếng là có ngay ko cần lâu nửa và vẫn sign bằng mấy PM kia thôi:))

haiboy2091

qua Imobile đi bạn khoản vài tiếng là có ngay ko cần lâu nửa và vẫn sign bằng mấy PM kia thôi:))

Vâng đúng rồi bên đó làm nhanh lắm nhưng mà hôm bữa em có gặp trục trặc bên imobile, xin đc file cer + kkk mà không sign đc nên em mới mò qua đây, cũng là 1 cách thôi nếu bạn nào ko xài file cer+key bên đó đc thì làm bên này. có gì các anh chỉ giáo thêm.....:(:(:(:(

lordmap

Nguyên văn bởi panrai
qua Imobile đi bạn khoản vài tiếng là có ngay ko cần lâu nửa và vẫn sign bằng mấy PM kia thôi
Không biết có truc trặc gì không chứ em đăng ký ben Imobile nó hẹn em 4 lần rồi ma vẫn không được. :(

Gnat

Sao cái trang này vào bằng ff3.5 cứ toàn chiếm 100% CPU thế nhỉ, nó có đoạn mã gì khai thác lỗ hổng ff3.5 hay sao ấy! Chưa kiểm chứng được, mọi người vào thì vào bằng chương trình khác nhé!!

Kojiro

Super V.I.P
Sao cái trang này vào bằng ff3.5 cứ toàn chiếm 100% CPU thế nhỉ, nó có đoạn mã gì khai thác lỗ hổng ff3.5 hay sao ấy! Chưa kiểm chứng được, mọi người vào thì vào bằng chương trình khác nhé!!

Mình mở kèm 1 file word và FF 3.5 thì thấy nó ko phải lúc nào cũng 100%, hạ xuống 4... Nói chung bình thường :)

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mình cũng xài FF 3.5 vào trang này thì CPU cũng như bình thường chứ làm gì chiếm tới 100% chứ. Giao diện của nó cũng bình thường đâu có gì đâu mà hao CPU.:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix web này có vius ko mà mình đang vào nó hiện ra cửa sổ web xxx vậy ~.~

Vào nhưng trang này thì tốt nhất là bạn nên bật tính năng tường lửa của các PM internet security cho an toàn vì nó thườ́ng chứa các mã độc vì không ai cho không mình gì cả. Cẩn thận vẫn hơn.:)