• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách dùng KS20 làm modem cho PC hoặc Laptop?

l0v3h4

Chào mọi người,mình muốn hỏi rằng nếu muốn duyệt internet bằng pc thông qua ks20 làm modem thì cần những phần mềm gì và phải làm như thế nào?
Bro nào biết xin giúp mình với,thanks!

seastar

Bạn phải có cap USB, phần mềm kết nối LG corona USB driver, có phần mềm windows mobile device center. cài LG corona trước, sau đó cài Windows mobile device center là được

l0v3h4

Bạn phải có cap USB, phần mềm kết nối LG corona USB driver, có phần mềm windows mobile device center. cài LG corona trước, sau đó cài Windows mobile device center là được

Bạn ơi mình đã cài lg corona rồi nhưng wm device center thj chưa.bạn có thể cho mình xin phần mềm đó được không?thanks.

No_Spider

Chỉ cần duy nhất một phần mềm, đó là WMWifiRouter v2.0 cho WindowsMobile! sau khi cài đặt phần mềm bạn có thể dùng 3G của mạng điện thoại chuyển thành Wifi để PC kết nối Internet hoặc từ 3G kết nối Cáp với PC như một Router vậy là tha hồ duyệt Web

l0v3h4

hien mình đang dùng cách mà bạn seastar chỉ.dùng để duyệt web thì thấy khá ổn.đang thử dùng cách của bạn xem sao.thanks banj rất nhiều!