• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách fix cơ trượt lỏng lẻo của N95 bằng video

calvinklein87

Son_Nguyen

67 ng xem mà hok ai cho ý kiến sao?????

Cái cách fix cho N95 thường này thì mình biết lâu rồi, lấy 1 đoạn băng keo cắt nhỏ sau đó trượt xuống dưới rồi dán ở bên phía cạnh bị lỏng. Cách này hiện giờ mình vẫn đang dùng tạm nhưng phải kiếm loại băng keo nào chắc 1 chút chứ ko là dùng vài lần hay bị tróc ra lắm.

N81 không fix được đâu, diu túp cũng ko có, chỉ có mở vỏ sau và xương ra mới fix được.

Mà cách này có lâu lắm rồi:p Phổ biến rồi mà bác thắc mắc nhiều người vào xem mà ko cho ý kiến làm giè:-??

longntt105

tui đã có cách fix 95 8gok men luôn rùi ! ko dán băng keo như hình video. làm thế trc sau j` nó cũng bong ra . ! chủ yếu là kỹ thuật chút xíu ở cái ngàm nhôm bẻ quặp vào tí là truợt chắc hơn....cả của kéo sắt !!!!

Cách nào dễ hơn thì làm:) Cái thanh nhôm bé thế mà bẻ vào cũng ko dễ đâu nhỉ quá tay nó gẫy cho cái thì...