• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách h@ck phone nhanh cho UIQ 3.x - Tối quan trọng khi dùng UIQ!

Son_Nguyen

@ các anh: ặc ặc làm gì mà bàn tán vậy các anh ui >"< em lâu lắm ko vào topic này may có anh Tú nhắc,thanks anh Tú nha!

em đang ở HP nè (thi xong ùi về với mẹ ^^ ) các anh nói thế đùa vui thì đc,nói thật thì em ko chơi với các anh nữa đâu! :D mà anh Tú nhá,em nhờ anh Hiếu méc chị >:)) >:)) >:))

p/s : hình đó tất nhiên là hình em chứ hình gì nữa,ông anh em từ ngày bị em cướp nick giờ hem bít ổng lập nick rì ^^ hôm người ta xem xong bóng đá,lên đây chả thấy anh nào onl,mỗi Shadow T_T làm em chả biết nói chiện với ai cả,cuối cùng ra đg 1 mình ^^

Có gì đâu em, bọn anh ở HN định trước Tết tổ chức 1 buổi offline nhỏ để anh em UIQ gặp mặt nhau thôi.. Nếu em rảnh thì ra tham dự cho vui, để bọn anh bầu em làm chủ tịch danh dự nhé..=)). Mà Hiếu dạo này đi đâu rồi ý nhỉ, ko thấy onl mấy..:p.

sonnguyen_uiq3

eternal_vnn:Tụi anh và Anh Tú chỉ đùa cho vui thôi,em đừng giận nha.em để lại nick yahoo đi,có gì bùn bùn có người nói chuyện cho vui.hen
truelove0406:bạn ở SG mà quận mấy vậy,mình ở quận Gò Vấp nè,hôm nào rãnh anh em mình cafe chơi.
Hôm nay xìpam nhiều wá,ko biết có bị các mod la ko nữa,hix.

eternal_vnn

Có gì đâu em, bọn anh ở HN định trước Tết tổ chức 1 buổi offline nhỏ để anh em UIQ gặp mặt nhau thôi.. Nếu em rảnh thì ra tham dự cho vui, để bọn anh bầu em làm chủ tịch danh dự nhé..=)). Mà Hiếu dạo này đi đâu rồi ý nhỉ, ko thấy onl mấy..:p.

hii thui em hổng dám nhận chức trách to đùng vậy đâu,cho em làm supermod thì em nhận :)):)):))
nếu rảnh nhất định em sẽ lên ^^ mà biết đâu các anh chả muốn em lên ấy...

@anh Sơn và các anh:nếu cả nhà đùa chút xả stress thui tất nhiên em ko giận đâu ^^

NokuaN70

Well-Known Member
Răng mà lắm Sơn rứa :D
Với anh thì không vấn đề, chỉ có vấn đề với bà xã thôi. Bà xã sinh gần tết hổng bỏ đi chơi được :D

Hơ! mới thay avatar hả, trông dễ thương phết đấy.

con trai hay con gái vậy Tú? Chúc mừng sắp lên chức nhé.=D>

lamquangtu

@anh Sơn và các anh:nếu cả nhà đùa chút xả stress thui tất nhiên em ko giận đ�u ^^
Hơ, răng mà lại đùa. Hai chú sonnguyen và vietduck đùa thui chứ anh có đùa đâu. Mà anh cũng chỉ nhờ em "đến giúp các bước cơ bản" thui ma, có làm chi đâu mà méc chị. Mà cu Hiếu đang cắm đầu vô đống sách ôn thi chứ không thì cũng xin xếp hàng rùi. Mod Hiếu mà xếp hàng thì cũng căng đấy.

Thui spam rứa thôi nhé, các MOD biết lại cho anh xuống tv cấp 1 bây giừ.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

hack phone j kì vậy ta:|:D

Ko hiểu bạn spam hay nói thật đây nhỉ ;;) ? Đã có hướng dẫn rõ ràng ở bài #1 rồi mà bạn! Có gì ko hiểu bạn có thể hỏi cụ thể các thành viên khác nhé!
@ anh Sơn p3600: em đang ôn thi nên dạo này cũng ít On được, chắc anh cũng bận lắm đúng ko? Còn 20 ngày nữa em mới thi xong :((
@ Enternal: Bây giờ anh mới biết em ở HP đó ^ ^

truelove0406

Tuần trước có hỏi Congvoi về cách sign , congvoi co chỉ qua bài cua vietduck, mình tải về và lam theo hướng dẫn, hiii, giờ thì install vèo vèo luôn, không cần quan tâm tới sign gì nửa. Quá hay .
@ Sonnguyen_uiq3 : Bữa nào cafe , cho số ĐT bạn nhé, số mình:0983939222 .nick yahoo:truelove0406:D

Chỉnh sửa cuối:

eternal_vnn

chúc cả nhà năm mới như ý :D
@anh Tú : đến ngày mà anh phải nhờ em "giúp các bước cơ bản" chắc lúc ấy anh Tú 90 tuổi rồi nên lẫn lộn hết trơn luôn ^^
@anh Hiếu : thế trước giờ Hiếu tưởng em ở đâu? ;;)

tynguyenduy

cám ơn vietDuck nhiều lắm...!Mình tim cái này đã lâu lăm rồi..Bây giờ mới tìm đc..Chúc cậu sức khỏe để có thể đóng góp cho diễn đàn nhiều hơn..Thanks..!
=D>

vietDuck

cám ơn vietDuck nhiều lắm...!Mình tim cái này đã lâu lăm rồi..Bây giờ mới tìm đc..Chúc cậu sức khỏe để có thể đóng góp cho diễn đàn nhiều hơn..Thanks..!
=D>

Cám ơn bạn rất nhiều Mình cũng chỉ giúp anh em tìm ra con đường ngắn nhất để đến với công nghệ cái hay cái đẹp Rất vui là anh em đều làm được :D

eternal_vnn

2 ông bà này về nhà mà tán nhau nhớ Cứ thế này lộ liễu quá :-?

gì cơ? ;;) em yêu Việt cơ mà nhỉ ;;)

đt em dạo này mà cứ vào Caps xong mà quay ra chơi mấy game Java thì thế nào cũng bị restart,ko biết có phải game mình cái đụng với ứng dụng nào trên máy ko nữa,bùn thật >"<

vietDuck

gì cơ? ;;) em yêu Việt cơ mà nhỉ ;;)

đt em dạo này mà cứ vào Caps xong mà quay ra chơi mấy game Java thì thế nào cũng bị restart,ko biết có phải game mình cái đụng với ứng dụng nào trên máy ko nữa,bùn thật >"<

Uh đúng đấy Cài mấy cái Game nó rách việc lắm Máy mình bây h cũng không vào mấy cái Chat được Từ khi cài Game đế chế :((

bubble

Thanks VietDuck. Cong nhận là đọc nhiều hướng dẫn hack rồi mà vẫn ko hack đc. Nản quá bỏ luôn cho đến khi làm theo Vietduck thì đơn giản quá

mascehuy

Help me

Bác vietduck ơi, cho tớ hỏi tí:
sau khi cài swiss rồi, cài cap rồi, mở được thư mục C:\...\bin rồi nhưng không chép file vào thư mục này được. Bác giúp em: Bác dùng cách nào để chép file vào C:\...\bin? dùng máy tính qua USB hay cut/paste bình thường? Em dùng cut/paste nhưng không được.:(:)(:)((