• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách Hard Reset cho O2 Atom?

cuong315dn

Các bạn có thể hướng dẫn cho tôi với
Tôi đã thao tác đúng như hướng dẫn là bấm nút powel+soft reset và 2 nút gọi và tắc. máy chạy xong phần thử cảm ứng màng hình. Đến đoạn pop-up menus thì hiện lên đoạn sau:
try it: Tap and hold the 9 A.M dental appointment, and then tap cut on the pop-up menu. và hiẹnlên một hình có mủi tên màu đỏ chỉ vào dòng số 9 có câu Dr.Jonhnson's office Dental appointment
đến đây là đứng luôn không thể bấm nut nào được nữa cả.
Các bạn giúp tôi với :(:)((

minhthi

tap and hold- chọt vào và giữ nó đó bác-->sổ ra 1 menu cho phép cut/copy--> cut-->lại tap hold-->paste.nhớ là vậy
thường đến phần này mình skip cho khỏe

Mr_O2MiniS

Các bạn có thể hướng dẫn cho tôi với
Tôi đã thao tác đúng như hướng dẫn là bấm nút powel+soft reset và 2 nút gọi và tắc. máy chạy xong phần thử cảm ứng màng hình. Đến đoạn pop-up menus thì hiện lên đoạn sau:
try it: Tap and hold the 9 A.M dental appointment, and then tap cut on the pop-up menu. và hiẹnlên một hình có mủi tên màu đỏ chỉ vào dòng số 9 có câu Dr.Jonhnson's office Dental appointment
đến đây là đứng luôn không thể bấm nut nào được nữa cả.
Các bạn giúp tôi với :(:)((

Bác theo từng bước hướng dẫn lúc hard reset là ok, đừng có vội lướt qua

tatthanh_it

Bạn đã thay đổi bản ROM khác chưa?
Lần trước mình cũng sửa 1 con O2 xda II,cũng tình trạng như thế,nhưng khi thay pin cái là OK ^^!
NẾu ko đc bạn mang qua cửa hàng mình để mình xem sao nhá
Mình ở 564 Trần Khát Trân - Hà Nội