• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách nhận Update bản NODO ngay bây giờ trên các thiết bị WP7

iloveyoutoo

chung quy là vẫn phải đợi MS or up bản room ship, vậy thật sự cái hướng dẫn này có ích lợi gì ko

pole_star139

Có tác dụng với những máy đang ở ver 7004 bạn ah. Nếu máy đang ở 7004 làm cách này sẽ lên được 7008 :)
chung quy là vẫn phải đợi MS or up bản room ship, vậy thật sự cái hướng dẫn này có ích lợi gì ko

quang83

Tới nay cai HD7 Tmo của mình còn chưa có thông báo lên 7008 nữa, có thể chắc fải dùng cách này để lên. Cái chờ đợi là Chevron cho NoDo

saubeo178

ẹc nó chỉ cho update tới 7008 thôi là sao vậy các ban :((

may qua uplen 7.008 vẫn dùng được phân mêm crack @@

dai_atomlife

Bác nào Cho mình hoi HTC trophy Da có ban nodo Chua nhi

Cập nhật không phân biệt mode bạn ạ, Update cho tất cả các máy chạy window phone 7, Microsoft sẽ thông báo bản update tới từng khu vực khác nhau với thời gian khác nhau

pole_star139

mấy vụ update của MS quả là khoai, mình đã up bản rom EU rồi, nhưng cũng chỉ mới lên được 7008 thôi, MS làm ăn chuối quá, ko thể nào bằng apple được