• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách phân biệt HTC C720w chính hãng hay hàng giả?

nguyenkhackhoi

Ai biết giúp mình với nha. Em thử tìm kiếm bài viết rùi nhưng không thấy. Nếu có bài viết này rùi thì bạn nào gửi link dùm mình nha.Cảm ơn nhiều!

shinobi1104

Ráng kiếm một cái hàng chính hãng, xem kỹ rồi so sánh. Nếu k có kinh nghiệm cũng khó phân biệt lắm, hàng chất thì đòi cho xem chứng từ mua bán, k có thì khả năng rất cao là hàng dựng. Hàng dựng miễn test kỹ, có bảo hành dài thì cũng an tâm. mình cũng đang xài, everything ok!

Chỉnh sửa cuối:

HoanXtq

Hàng xịn xấp xỉ 5m & hiếm & dễ bị lừa,trong cái thời điểm s620 dolly tràn lan thế này mua hàng dựng cho nó rồi :(

lilzorro

giờ này mà kiếm được con hàng chuẩn thì hơi hiếm vì hình như HTC kô sản xuất loại này nữa. nhưng dùng hàng dựng cũng chẳng sao cả. vì nó không đến nỗi đục main nối dây đồng như blackberry. chỉ là đồ cũ nó mang về mông má lại thôi. Với giá 2 triệu đổ về mà full box mới 100% thì <=> dựng 100%

acura_hung

hàng xịn màu cuả nó đẹp hơn và trắng hơn ,còn màu cuả đa số S620 dựng là màu hơi vàng
Pin xịn cuả người ta dùng tầm 3 ngày ,còn đến 99% hàng dựng pin chỉ khoảng 2 ngày 1 đêm,thậm chí sáng chiều là hết,và pin có hiện tượng mau chai,mình có ông bạn dùng hàng này zin ở bên Mỹ,nhìn cục pin và cầm cái máy chắc nịch ,chứ ko phải như hàng dựng đâu

xelibri

Mình đang dùng hàng dựng, vẫn ổn định, màn hình đẹp và chụp ảnh ok còn các chức năng khác thì khỏi bàn vì ngon lành cả. Vấn đề pin thì đúng là kém thật nhưng cũng có cách khắc phục là mua pin mới dung lượng cao, cũng dễ mua thui.

chanhbidien

Mình đang dùng hàng dựng, vẫn ổn định, màn hình đẹp và chụp ảnh ok còn các chức năng khác thì khỏi bàn vì ngon lành cả. Vấn đề pin thì đúng là kém thật nhưng cũng có cách khắc phục là mua pin mới dung lượng cao, cũng dễ mua thui.
pác mua ở đâu chỉ em với, em cũng đang dùng hàng dựng, trc xài đc ~ 3 ngày, từ ngày uprom xong cục pin xuống lẹ thấy thảm luôn:((

xelibri

pác mua ở đâu chỉ em với, em cũng đang dùng hàng dựng, trc xài đc ~ 3 ngày, từ ngày uprom xong cục pin xuống lẹ thấy thảm luôn:((

Nếu mà do up rom thế nào cũng có bản vá về pin kèm theo đó. Bác thử đi không mua một cục chất lượng cao mà dùng.:)):)):))

desperados89

Các bác không phải bận tâm về hàng dựng hay không?miễn sao up room ổn và các phím chức năng của máy vẫn ổn là ok rồi.Hiện giờ chỉ toàn là hàng dựng không thôi.Các bác khó mà kiếm được 1 con còn zin.Vấn đề bây giờ là hàng dựng tốt hay kém thôi...^^

lilzorro

Hàng renew cũng tốt mà. giờ mua hàng xịn thì cũng là đồ 2nd >> khác hàng renew là bao ngoài cục pin

miraculous

các bác cho e hỏi, 1 con C720w hàng chuẩn, mới 100% giờ giá khoảng bao nhiêu?:-??

Shinichi1908

Posted via Mobile Device
dopod c720w giờ hàng brandnew chỉ 2t650k thôi hàng 2nd thì 1t4>>>1t6 tùy tình trạng fullbox và phần cứng

Shinichi1908

Bậy, hàng mới tin giờ có 1m8 rao đầy trên forum kìa =))
Posted via Mobile Device
đồng ý nhưng phụ thuộc vào mainboard của máy mới hay là bị chọc ngoáy,nếu có k,nghiệm test mainboard nên mang theo tovic bung máy ra test

lilzorro

Posted via Mobile Device
đồng ý nhưng phụ thuộc vào mainboard của máy mới hay là bị chọc ngoáy,nếu có k,nghiệm test mainboard nên mang theo tovic bung máy ra test

Bậy hết. :D. C720 giờ kô sản xuất nữa, kiếm đâu ra hàng mới. mainboard cũ cũng kô bị chọc ngoáy câu dây đồng như blackberry đâu mà sợ

bengoan

Minh cung dang dung con C620 tat ca van OK chi toi cai vo cu qua moi nguoi biet cho nao lam hang dung hay cho nao thay vo thi bao minh voi, cam on nhieu.