• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách tự làm Theme rất dễ đây

lytieulong3040

lang thang trên net, vô tình e tìm dc trang web cực hay, nhân tiện đây muốn chia sẻ cùng các bác
đây chắc là bài viết đầu tiên của mình, và chắc mình nghĩ nó sẽ giúp ích cho các bạn đang muốn tạo theme đây.
đầu tiên: các bạn vào trang ringo.vn và đăng ký 1 tài khoản (không cần kích hoạt mail đâu)
kế tiếp các bạn thực hiện những thao tác tạo theme. rất dễ, trang web này hoàn toàn made in việt nam nên khỏi lo ngôn ngũ :)
các bước rất dễ dàng, đầu tiên chọn hãng điện thoại kế tiếp là tên điện thoại (rất đầy đủ ná) :)
sau đó là thoải mái :) rất chuyên nghiệp, từ nhữg hình nền icon.... đều có mẫu sẵn cho các bạn lựa chọn, hoặc có thể tự tạo icon hoạc hình nền sau đó load lên cũng đc
thui tới đây xin kiếu nhá, các bác tự mò lấy đi, dễ mà chuyên nghiệp lắm, từ nay khỏi cần lo mấy chương trình làm theme nhức đầu kia nữa rồi khè khè,
nhớ thank nha pà con

s12345

Test phát , thank bạn nha , ko bít chuyên nghịp bằng ownskin ko ?

levietcuong08

chà cũng tốt đấy chứ
để mai làm mới được. mà mình đang thiếu icon dẹp nè

q630666

Vẫn chỉ là những Icon quá bt gióng Ownskin.Không đc đepj lắm.Dù sao vẫn thanks đã chia sẻ :D

hth2813

hình như cái này cho phép dùng icon từ máy mình mà, ownskin không làm được

levietcuong08

ngày hôm quan không biết trang web nó bị lỗi gì ngồi thiết kế. thay đổi icon , hình nền,.. quyết liệt đến lúc save lại thì sau đó không thấy nó đâu nữa cả. đến tìm kiếm quyết liệt. sau nửa tiếng thì đành kết luận là không thể tìm thấy. bùn. làm mất toi gần 2 tiếng đồng hồ.

lytieulong3040

ngày hôm quan không biết trang web nó bị lỗi gì ngồi thiết kế. thay đổi icon , hình nền,.. quyết liệt đến lúc save lại thì sau đó không thấy nó đâu nữa cả. đến tìm kiếm quyết liệt. sau nửa tiếng thì đành kết luận là không thể tìm thấy. bùn. làm mất toi gần 2 tiếng đồng hồ.

tớ làm bình thường có bị jh` đâu, bạn xem lại trình duyệt web xem phù hợp không đấy.

hth2813

vừa làm theme bằng cái này, save lại rồi cũng chả thấy nó đâu nữa :-<, mình dùng firefox, không biết có sao không nhỉ

hth2813

mình save file ở ngay trên trang ấy mà, save xong mình tìm lại để chỉnh sửa mà chẳng thấy theme ấy đâu

lytieulong3040

mình nhớ là đâu co save lại dc trong trang đâu, nó cho save ra file dạng sis về máy tình mà bạn. với lại theme lưu lại rồi bây giờ có nước bạn làm lại từ đầu, chứ không chỉnh sửa theme có sẵn đc đâu :(

w2k

Trang này chỉ cho tạo theme rùi tải về máy của mình rùi lại up lên chứ ko lưu lại vào trang chủ như ownskin.

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Làm theme thì down pm về làm mà sao fải vào web hả mấy pác.pác nào có pm edit theme pằng mobile post em xin với .thanks