• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách unlock LG E900

hieustart

Em mới mua con LG E900 mà không biết làm cách nào để unlock nó! Có bác nào đã dùng rồi thì cho em một bài chi tiết với! Em cứ loay hoay trên mạng mãi ma cứ thấy mơ hồ quá! Đại loại như cần unlock khi chưa update... máy em đã up rồi thì phải up lại rom... cho em xin link rom và cách up luôn nhé! Em cảm ơn nhiều!

alexanderdat

Em mới mua con LG E900 mà không biết làm cách nào để unlock nó! Có bác nào đã dùng rồi thì cho em một bài chi tiết với! Em cứ loay hoay trên mạng mãi ma cứ thấy mơ hồ quá! Đại loại như cần unlock khi chưa update... máy em đã up rồi thì phải up lại rom... cho em xin link rom và cách up luôn nhé! Em cảm ơn nhiều!

bác wa đây xem cách unlock cho em nó, JG Optimus 7 này unlock khác các máy khác... :)
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-s...lock-chong-relock-cac-dong-may-lg-wp7-635733/