• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách up ROM cho con Moto Q9H?

linhquangtri

up bản Rom này lên có unlock được modem không vậy anh, hom qua em up nhưng nó báo lỗi giây phút cuối cùng của quá trình up nó lại báo lỗi không thể khởi động được thế mới đau chứ.

chienquang

Em có một con Q9h, em muốn up rom nó lên thành 6.1. em đã down được một bản nhưng không biết bằng cách nào để up. mong được các bác giúp đỡ

Hi, Trong gói Rom đưa ở page 1 topic này có file hướng dẫn đó, phải chạy trên windows xp, mình thử rồi, chỉ việc chạy vài bước và đợi nó... cook khoảng 6 phút, sau đó nó báo finish là ok.;;)

linhquangtri

Hi, Trong gói Rom đưa ở page 1 topic này có file hướng dẫn đó, phải chạy trên windows xp, mình thử rồi, chỉ việc chạy vài bước và đợi nó... cook khoảng 6 phút, sau đó nó báo finish là ok.;;)

Bạn có bản Rom gốc cua Q9h mà unlock modem dùng tại VN không, mình up bản 6.1 ATT bây giờ máy bị lock sim rồi, có cách nào khắc phục được không vậy bạn

thanhetel

CON Q9 H rất pro bạn àh, cái này nó giống như blackberry 8230 đó bạn ah, về lĩnh vực nhắn tin thì quá ok luôn
mình đính chính hộ bạn nha.Q9 gần giống với BB 8800 hoặc 8820 về kiểu dáng và bàn phím.

SGSSGS

Cho em hỏi tí, em vùa up len bản 6.1 của AT&T bây giờ máy khởi động bị lock rồi anh em nào biết chỉ giúp mình với, thanh
bản Rom Này ATT_Q9h_01.09.28CR_0043_Standalone_Update.msi
Bác nào có bản Rom 6.1 cua Asia Cho Mình Link Với

MÌNH BỊ GIỐNG BẠN, BẠN GIẢI QUYẾT SAO RỒI ??/

SGSSGS

Cho em hỏi tí, em vùa up len bản 6.1 của AT&T bây giờ máy khởi động bị lock rồi anh em nào biết chỉ giúp mình với, thanh
bản Rom Này ATT_Q9h_01.09.28CR_0043_Standalone_Update.msi
Bác nào có bản Rom 6.1 cua Asia Cho Mình Link Với

linhquangtri được chưa, minh bị y như bạn, bạn cho mình xin số điện thoại đi. mình là Hòa 01999539059