• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH XEM TIVI ONLINE MIẾN PHÍ TRUYỀ HÌNH SCTV VÀ VTV

hosythanh92

cái này xem được tất cả các kênh từ SCTV1 đến SCTV18 của THTPHCM và đầy đủ kênh của VTV từ VTV1 đến VTV9 và 3 kênh của VTC gồm itv.vtc2.vtc11

trước tiên bạn tải cái nài về link http://www.mediafire.com/?gazct9mk4p47llu
pass :hosythanh92
b1:các bạn giải nén đươc 2 cái :1 là phần mềm coreplayer v1.36 va sctv2.txt. tiếp đến các bạn cài đặt coreplayer v1.36 xong b1
b2:Các bạn chạy phần mềm coreplayer ?: các bạn chọn MENU->Open URL...->Các bạn Điền các url giao thức rtsp mà mình đã cho ở trong file text sctv (vd:rtSp://112.197.2.11:1935/live/vtv1.stream)
hoặc các bạn vào quản lý tập tin mở file text bật chức năng tự tìm và di chuyển xuống kênh mình muốn xem có trong file text đó và bâm lựa chọn lưu liên kết rồi các bạn thoát ra va vào coreplayer menu chọn open url... các bạn bấm phím * và dán vào rồi các bạn bâm ok chọn điểm truy cập là ok.ĐÃ TES THÀNH CÔNG TRÊN N86 8MP VÀ 6120C
ĐÂY LÀ LẦN POST BÀI THỨ 2 CUẢ MÌNH VIẾT VĂN CÒN LỦNG CỦNG MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM!!!
NẾU THẤY HAY THÌ THANK NHIỀU TÍ NHÉ!!!!!:D:D:D NẾU THẤY GIỞ THÌ CHÉM NHẸ TAY NHÉ!!!ĐỪNG CHÉM MẠNH TAY NHÉ CÁC BẠN ĐỂ MÌNH CÒN CÓ TINH THẦN POST BÀI TIẾP THEO NHÉ.THANK:D.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Chỉnh sửa cuối:

luvkrazy

mình dùng trình duyệt để xem thì không có tiếng, mà dùng core thì không có hình. Bạn xem lại xem

hosythanh92

mình dùng trình duyệt để xem thì không có tiếng, mà dùng core thì không có hình. Bạn xem lại xem

bạn dùng máy j vậ:-/,máy mình dung coreplayer xem bình thường :D ,nếu bạn dùng trình duyệt xem thì không có tiếng đâu bạn ơi chỉ có kênh vtv3,vtc2,itv dùng trình duyệt xem được bình thườn!!!!!!!!!!!!!!!:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

heroducanh91

test ok trên E51 lẫn E52.
chỉ có điều lag quá.
dù mình đã dùng sim của Dcom để xem. :D

ayetm

Cực kì tốn chứ đừng tốn. Dùng mitv xem VTC HD2 xem phim cũng sướng