• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CAFE CHỦ NHẬT 25/05/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvan2007

CÀ PHÊ CHỦ NHẬT 25/05/2008
Sáng mai 25/05/2008 , Group TPHCM có ai ghé cafe CAT không nhỉ?

kienvan2007

Mình mới vào diễn đàn thôi nhưng đọc diễn đàn thấy thích tham gia lắm.

bạn batkid có d0i kg vậy

BatKid

Super V.I.P
thường thì 9h30 nhóm hay ngồi ở CAT ^^ , tất nhiên là hem coá thiếu BatKid gòi :D

kienvan2007

Thì ra là bạn. Mình thấy rồi. Mình ngồi ở trên.
Mình mi71i xuống dưới thấy bạn rồi

Đợi tí mình xuống liền

BatKid

Super V.I.P
7 người off thoai mà có ngần này máy , chưa kể còn 3 cái maý nữa chưa add vô ^^ , tất tật từ thượng vàng đến hạ cám :))

Trong đó có em Samsung I810 siêu độc , symbian OS 9.1 wow , wow , N95 là đồ bỏ :))

nhocbanme

Ý A Batkid có phải thượng vàng là em N8250, còn hạ cám là em Samsung I810 đúng ko nhỉ ;;) ;;)

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
Lần này Off mà không có tấm hình nào à BK???;;):-?:))

chụp người mãi cũng chán anh ạ, toàn mất gương mặt mốc ^^ , lâu lâu đổi món :D

@nhathoasangviet: kon 8250 ý , BK quý như vàng, hem bán đâu :D , hàng zin hiếm lém :))

TranMinhMan

Super V.I.P
Batkid đang build ROM cho con N8250, nên ko bán được ae thông cảm!:-??:D Hehe.. nghe đâu con này chuẩn bị lên WM7 lận đó(ko phải mode giao diện đâu nha!):)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Con 8250 đúng là a Kid quí thiệt, dụ hoài mà không thèm bán, chán :))

BatKid

Super V.I.P
Con 8250 đúng là a Kid quí thiệt, dụ hoài mà không thèm bán, chán :))

Hêy , ku Lâm , ngắm kon sámung đi , :)) ,so với N95 thì seo ^^ , ngon hơn nhìu :D : wifi , gps, camera 5.0 with xenon =D>=D>

BatKid

Super V.I.P
cON 825O CUA BATKID HÌNH ĐỘC THIỆT.
A CŨNG TÌM HOÀI KHÔNG THẤY. ĐÚNG LÀ SẾP CÓ KHÁC

ây da , wên nữa , kết nạp anh vô hội những gương mặt mốc ;;);;) chuyên đi off :)) , à pin cóa gòi đó anh đúng hàng HP6828 lun 1530mhA :D

Status
Không mở trả lời sau này.