• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cafe đắng

NokuaN70

Well-Known Member
Thật mà giả, giả mà thật, trắng đen nào ai có bít ka ka ka, hôm nào phải đột nhập nhà trubic chộp một tấm hình chú ấy đang cho con măm măm, up lên đây mới dc. Còn không mau mau rửa chức? Không là còn lâu mới kua dc tuyetha ka ka ka.
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Thật mà giả, giả mà thật, trắng đen nào ai có bít ka ka ka, hôm nào phải đột nhập nhà trubic chộp một tấm hình chú ấy đang cho con măm măm, up lên đây mới dc. Còn không mau mau rửa chức? Không là còn lâu mới kua dc tuyetha ka ka ka.
Posted via Mobile Device
Oke, anh trai sắp xíp lịch trình nhá, hehe vì tuyetha, em lìu chít với anh 1 pheng hehe.

ThaiChienvn

các đại ca đang bày chận tán gái giỏi ghê, vô đây học được máy chiêu rùi
Aaaaaaa...,Haaaaaaa.....!
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Oke, anh trai sắp xíp lịch trình nhá, hehe vì tuyetha, em lìu chít với anh 1 pheng hehe.

Ấy chết, đừng "lìu chít" chú mà chít rồi thì vợ con chú ai nuôi, đến bắt đền thì... ôi thật là khổổổổ cho thân tui, ngộ nhỡ tuyetha cũng bắt đền nữa... Oh my god...
@tuyetha: anh em trong này đùa tí cho vui, không giận chứ?:D:D:D

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Ấy chết, đừng "lìu chít" chú mà chít rồi thì vợ con chú ai nuôi, đến bắt đền thì... ôi thật là khổổổổ cho thân tui, ngộ nhỡ tuyetha cũng bắt đền nữa... Oh my god...

Posted via Mobile Device

Tuyetha nổi lên trong Khu Vui Chơi này ai ai cũng biết :D hihi tựa như "hotgirl" vậy. Tuyetha ui cho mình xin chữ ký :D

Posted via Mobile Device

tuyetha

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa nghiên cứu về phần mềm khá đau đầu,có những phút giải lao với những người bạn cùng chí hướng thật là sảng khoái.
Mấy anh,mấy bạn cũng y như những chú lính hải quân ngoài này.Khi vui đùa thì kô ai bằng,nhưng khi làm việc thì cũng kô ai sánh kịp.
Mọi người làm cho hộp tin của tuyetha chật cứng rồi nè,lại kô pm đc nữa.
Được giao lưu với những con người như thế này thật là qúy báu.Nhưng xin mọi người đừng quá trớn quá thôi nha(hì tại có anh tuyetha trên pv).Mọi người đừng trách tuyetha nha,chắc thời gian tới tuyetha phải đi xa rồi.Kô bít còn lên pv để học hỏi thêm đc nhiều nữa không.
Chúc cả nhà cuối tuần thật vui vẻ,mọi việc đều tốt đẹp nha.Thân

Posted via Mobile Device

TruongHan

Super V.I.P
Chỉnh sửa nghiên cứu về phần mềm khá đau đầu,có những phút giải lao với những người bạn cùng chí hướng thật là sảng khoái.
Mấy anh,mấy bạn cũng y như những chú lính hải quân ngoài này.Khi vui đùa thì kô ai bằng,nhưng khi làm việc thì cũng kô ai sánh kịp.
Được giao lưu với những con người như thế này thật là qúy báu.Nhưng xin mọi người đừng quá trớn quá thôi nha(hì tại có anh tuyetha trên pv).Mọi người đừng trách tuyetha nha,chắc thời gian tới tuyetha phải đi xa rồi.Kô bít còn lên pv để học hỏi thêm đc nhiều nữa không.

Posted via Mobile Device

Buồn vậy,ít có mem nữ nào có cùng đam mê và sở thích với PV như tuyetha :(
Đến rồi đi,hợp rồi tan...nhưng hãy cứ đam mê nhé,chúc tuyetha luôn vui =D>=D>

DreamLand

em cũng đi đây, có bà chị nào kéo chân hok:D mọi người gắng bỏ thêm tí đường, càfe sẽ bớt đắng đó! Hok ngon nhưng dễ uống là đc gòi

ThaiChienvn

Posted via Mobile Device
Tuyetha học văn cũng kha khá, Thật hay và quý khi để dành thời gian viết ra những lời lẽ tuyệt vời. Hooooo.......!=D>=D>

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device

Chị tuyetha đi đâu thế? Sao ko lên PV nữa à?

Posted via Mobile Device