• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CAFE OFFLINE NGÀY 25-4-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

hbinhlove2003

Em đang tính xem nên dẫn tới hay ko đây, còn anh thì sao
Dẫn ra mắt coi chừng mất màu đó nha kaka...............vợ anh thì nó làm suốt CN ko nghỉ lun X_X
Còn 1 két Ken hứa ở Box 8 chưa trả đó nha. Pé Pìn này thiệt lè .....

Ủa có hứa hồi nào ta ? Ko sticky lên mà còn đòi hả cắt c...Pé Jin à >:)

gaupretty

Thấy ọp ẹp mà ham. Em được cái ham vui. :)) Cho em tham gia với nhé các bác ơi :D

tinh_la_gi

Administrator
Up cho topic phat ... mai an cuoi xong chay thang qua Napoli lien .. Lao Dai Ka no free cho thang em 1 ly cafe sua nha. Co khi phai free 2 ly vi nghe dau kawa cung cafe sua ...
@ Binh ... Boc tham Me Ga di ... khong boc thi treo nick .. =))

My Iphone

saodoingoi142

Moderator
Thấy anh em bàn về việc Offline mà thèm quá!!!_Tiếc rằng Off tại Miền Nam nên không đi được rồi!!!Rất muốn tham gia cùng tất cả các bạn trên PDAViet với mọi miền Tổ quốc!!!\-/;;)

hbinhlove2003

Nguyên văn câu này, ko đòi hỏi sticky. Vậy tính sao. Lừa đảo à.
còn thiếu câu trên nữa đó pé, phía trên kêu Sticky và ở dưới thì sống 1 tuần xem lại đi kaka.......

XuanTruong

Super V.I.P
Up cho topic phat ... mai an cuoi xong chay thang qua Napoli lien .. Lao Dai Ka no free cho thang em 1 ly cafe sua nha. Co khi phai free 2 ly vi nghe dau kawa cung cafe sua ...
My Iphone

Uki chú cứ đến đi, đâu sẽ có đó. Mà sao "Giám đốc BK" im ắng thế nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.