• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài đặt Game N_GAGE tren N70

mai_hiep

các bạn nào biết cách cài đặt game N-GAGE trên N70 ko
phải dùmh soft gì mới cài dc ai bít gửi link hoặc hướng dẫn giúp mình với nha

mai_hiep

thank bạn nhiều nha
tại mình cài có mỗi All in one N70 nên chẳng chơi dc
hi hi

lovelyking92

èo....tớ có con N70...cài all in one.....fix color....down game n gage rùi...khi giải nén nó ra 1 tràng lun...đuôi class....tùm lum hít^^!xong rùi chả bik làm gì nữa
help

tungoc11

cái .class dó có lẽ là file .jar của java đó bạn ơi. nếu như vậy thì bạn chép thẳng vào thẻ nhớ rồi install là dc.

tungoc11

bạn ơi mình đả cài tất cả 2 cái file All in one N70 và ColorFix nhưng ko thể nàomà chạy dc game ngane dc. mình sài n70. nếu có cách nào khác thì bạn chỉ cho mình nhe

ducbmtn70

các bạn nào biết cách cài đặt game N-GAGE trên N70 ko
phải dùmh soft gì mới cài dc ai bít gửi link hoặc hướng dẫn giúp mình với nha

http://www.mediafire.com/?sharekey=80cd7e3f82089d57c79b87b207592a1ce04e75f6e8ebb871 down về giải nén tập tin "N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071.rar" sau đó bạn cài phygon có trong đó.tiếp đến bạn dùng ctrinh qlý file X-plore hoặc FExplore copy file "system" có trong "N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071" vào e:\system.====>ok.tha hồ mà chơi game ngage nha.:D.mình sài cái này cho con n70 của mình good lắm b-).

JuRay-Duan

Chơi game Ngage trên S60v2 vẫn chưa đc hoàn hảo cho lắm, khắc phục đc lỗi màu, libs, nhung 1 số game như Fifa09 âm thanh loa ngoài vẫn bị rè rè :(

tungoc11

http://www.mediafire.com/?sharekey=8...4e75f6e8ebb871 down về giải nén tập tin "N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071.rar" sau đó bạn cài phygon có trong đó.tiếp đến bạn dùng ctrinh qlý file X-plore hoặc FExplore copy file "system" có trong "N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071" vào e:\system.====>ok.tha hồ mà chơi game ngage nha..mình sài cái này cho con n70 của mình good lắm.

mình ko biết có sài dc ko thanks bạn một phát. nếu dc thì các bạn hãy phổ biến cho AE nhá

tungoc11

mình cài xong hết rồi cũng có chơi dc gì đâu. python 1.45 modum 1.33. 2 cái file All in one N70 và ColorFix rồi vào game cũng văn ra.:-??

ducbmtn70

bạn phải cài bộ lips của ng mới chơi đc.cái mà nằm trong N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071 đó.cài cả phygon nữa là ok mà.chú ý copy các file có trong N70 fixed libs with Total N-GAGE Loader 1[1].071/system/ đó nha bạn rùi owrite nó vào e:/system.

hungdylan

giả lập NG ko phải dùng python mà
trước tớ cài cho 7610 có cần python đâu
7610 S60v2 chạy chỉ hơi giật 1 chút thôi