• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài game N-gage 2 cho N73, N93!

ptnmylove

Chào các bạn, Nokia hiện đã public phiên bản chơi game N-gage trên S60V3 và hiện đang chỉ hỗ trợ các dòng máy: N81, N81 8GB, N95, N95 8GB, N82. Bạn nào đã cài và đang xài phiên bản N-gage first access (xem thêm tại đây)thì sẽ không cài được những game mới của Nokia như Asphalt3: street rule, hoặc Brain Chellenge, nó sẽ bắt bạn tải và cập nhật phiên bản 2, nhưng lại không có phiên bản hỗ trợ cho N73 và N93.
Bạn có thể tải cái này về ở trang
[HIDE="hide"]http://www.zshare.net/download/101806371d610d4d/[/HIDE]
Sau khi cài vào phone, bạn đã có thể cài và chơi 2 game mới nhất này. Nên nhớ rằng đây không phải là cách để cho bạn chơi full mà chỉ là cách để các bạn xài N73 hay N93 có thể cài game vào máy mình.
Thân!
P/S: có bạn nào muốn chơi full trò Hooked on: Creatures of the deep không nhỉ?:D

Chỉnh sửa cuối:

elisphuong

Chào các bạn, Nokia hiện đã public phiên bản chơi game N-gage trên S60V3 và hiện đang chỉ hỗ trợ các dòng máy: N81, N81 8GB, N95, N95 8GB, N82. Bạn nào đã cài và đang xài phiên bản N-gage first access (xem thêm tại đây)thì sẽ không cài được những game mới của Nokia như Asphalt3: street rule, hoặc Brain Chellenge, nó sẽ bắt bạn tải và cập nhật phiên bản 2, nhưng lại không có phiên bản hỗ trợ cho N73 và N93.
Bạn có thể tải cái này về ở trang
[HIDE="hide"]http://www.zshare.net/download/101806371d610d4d/[/HIDE]
Sau khi cài vào phone, bạn đã có thể cài và chơi 2 game mới nhất này. Nên nhớ rằng đây không phải là cách để cho bạn chơi full mà chỉ là cách để các bạn xài N73 hay N93 có thể cài game vào máy mình.
Thân!
P/S: có bạn nào muốn chơi full trò Hooked on: Creatures of the deep không nhỉ?:D

Sao mình cài file của bạn đưa ko được vậy. Chạy là nó báo lỗi (unable to install. Install base package first) vậy là sao hã, Mong bạn giúp đỡ. Thanks

boredom293

Biến Hooked On :Creatures Of The Deep thành dùng thử vô thời hạn:
Tìm đến folder: x:\PRIVATE\2000afbc\ trên thẻ nhớ (x là tên ổ đĩa thẻ nhớ) rùi xóa 2 file license.dat.ngdat và free.dat.ngdat