• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game N-Gage Cho N81, N82, N95

Status
Không mở trả lời sau này.

Spartan

mình pót trễ quá, chắc hết hạn rồi :(
thôi kệ....cho mình xin 1 code nhé
imei: 356995010943950

thanks

nhocpro

mình xài N95 8GB hồi chạy firm 15.0.015 cài n-gage chơi ngon. qua xài 20.0.016 cài n-gage cũng ngon. giờ tự nhiên trở chứng ko xài game n-gage được nữa. mình đã thử gỡ hết ra cài lại nhưng vẫn ko được. có ai bít vì sao chỉ mình với :((

O0H21G0B0SS0O

Cho minh xin code tro cau ca nha Imei mình la 358973015011774
Co ji mình sẽ thanks sau

Chỉnh sửa cuối:

hungO2nokia

bác ơi tại sao khi cài N.Gage nó báo là thiếu symbian OS Pipe?

trường hợp này lần đầu tiên nghe thấy đây,nhưng trước khi cài đặt bạn phải chắc chắn rằng máy bạn đang dùng phải là (NOKIA N81 - N95 - N82) nhé,riêng về dòng máy N95 thường để cài đặt được games n-gage bắt buộc máy bạn đang chạy trên bản FW V21 nhé,chúc vui

trieu94

Tất cả game đóng gói torrent thì đây nhé........ Game System.Rush.2.PROPER đã có phần cài vào để fix lỗi

Chỉnh sửa cuối:

solochom1989

Cài như thế nào ?

Tất cả game đóng gói torrent thì đây nhé........ Game System.Rush.2.PROPER đã có phần cài vào để fix lỗi
Bạn ơi file rả bác mở ra chạy file *.exe là tự động cài vào máy hay là phải làm sao vậy ??? Mình chưa rõ cách cài cho lắm ??

trinhha

CÁCH CÀI CÁC GAME TRÊN
bạn down về, giải nén sẽ được file game *.exe và 1folder TOOLS
trong TOOLS có 4 file
1.patch
2.s60_3.0_trk (dành cho s60v3 khác fp1)
3.s60_3.1_trk (dành cho fp1)
4.secman.exe

giả sử bạn dùng n81,95,82 thì cài s60_3.1_trk
xong kết nối với pcsuite
tiếp tục vào TRK chọn setting-connect-sửa bluetooth thành cable, thoát ra xong vào lại sẽ báo connected
Cài xong bạn bật SecMan.exe trên PC và cứ ấn next là được
Cài xong SecMan.exe bạn hãy vào thư mục cài ứng dụng của phone ,bật SecMan và chọn Install root certification và đồng ý hết.
Xong thì tắt SecMan và cài đặt game.exe ở PC nhớ ấn check vào 2 ô
+ The N-gage application has been installed ...
+ BiNDA Root certification has ...
chờ finish xong vào đt cài patch, xong mở n-gage app lên rùi bắt đầu cài game

trieu94

Bạn ơi file rả bác mở ra chạy file *.exe là tự động cài vào máy hay là phải làm sao vậy ??? Mình chưa rõ cách cài cho lắm ??

Nếu bạn cài secman rùi thì chỉ cần chạy file *.exe click next hoài là được, muốn nhanh thì tới phần hiện ra" Extra to PC" Bạn chọn vào đó rồi ra ngoài thư mục chứa file đó sẽ có file cài. lúc này bạn chép file đó vào E:\n-gage rồi vào phần game Ngage cài ra là ok....

solochom1989

Bạn ơi cho mình hỏi , mình đã cài N_gage rùivà nó chuyển sang màu xanh , khi mình cài game vào thì nó ghi "Prepairing Íntall" nhung khi Start game thì nó bảo muốn cái đặp game fải cần cáo version mới nhất . Minh len thì nó ghi , no update nedded ??? Vậy là sao vậy bạn ???

trieu94

Bạn ơi cho mình hỏi , mình đã cài N_gage rùivà nó chuyển sang màu xanh , khi mình cài game vào thì nó ghi "Prepairing Íntall" nhung khi Start game thì nó bảo muốn cái đặp game fải cần cáo version mới nhất . Minh len thì nó ghi , no update nedded ??? Vậy là sao vậy bạn ???

Bạn xài máy gì, OS9.1 à ? Thử cài thêm cái này đi bạn...

Chỉnh sửa cuối:

hango

Các bạn ơi cho mình hỏi mình dùng N81 8G cài xong nó xuất hiện N-gage màu xanh nhưng chỉ FIFA 08 chơi được bình tưường thôi, trò space impact không chơi nằm ngang được mà nó còn là bản limited.
Bạn nào biết làm sao khắc phục giúp mình

trinhha

Posted via Mobile Devicebạn qua chủ đề HOT TODAY GAME N-GAGE 2.0 đi. Có tất cả các game n-gage full rồi đấy. Còn chơi game ngang hay dọc màn hình là do mình chọn mà. Vào game muốn chỉnh rồi vào option rồi chọn device rotation để xoay màn hình theo ý nhé!

hacker00

Trời oi ai giúp mình với , hễ cài N-Gage vào mấy phần mềm của mình bị mất hết , kể cả cái N-gage màu vàng , cài lại FW mấy lần cũng vậy :((

Hồi trước đã cài và crack thành công nhưng giờ cài lại lại không đc , bó tay.com

Status
Không mở trả lời sau này.