• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game và phần mềm bằng PCSUITE

Status
Không mở trả lời sau này.

cuadong82

Không biết cái này có ai nói chưa nếu có rồi thì admin đóng hộ nhé
ở PCsuite các anh em có thế làm rất nhiều thứ mình thì toàn load game và APP thôi mấy game của game loft anh em vào pcsuite search và load thẳng về chơi thoải mái mà ko cần thuốc thang j hết vì đã được thuốc sẵn rồi RS này cũng vậy .Trong đó có cực kỳ nhiều game hay ho có Ifishing ko chơi thì thôi chơi là nghiện hay hơn cái fishing của nokia .. và phần mềm hay ho vd Rubooks , Docs , ISILO ..v..v anh em có thể tham khảo cái pcsuite tiếng Anh ở http://iphone.handheld.com.vn/?p=154 nhớ up lên Ipcsuite mới nhất 2.0.0.78 cài game à phần mềm cực kỳ đơn giản và tiện lợi
:) mình mới sài nên ko bt anh em chỉ bảo

Download IPCSUITE về giải nén và làm theo các bước sau:
Bước 1 bật IPCSUITE sau khi cài xong IPCSUITE sẽ bắt bạn khởi động 2 lần để cài PANDAdaemon sau khi ipcsuite đã nhận dạng iphone bạn làm theo thứ tự sau
1.

2.. ở đây có 6 thanh tùy chọn các bạn cứ bật thử từng cái và nghiên cứu

3

4

5

đợi load game hoặc soft của mình vừa chọn về IPCSUITE sẽ tự cài đặt và máy các bạn đã có thứ mình cần ...

Chỉnh sửa cuối:

kythuat

Bác nói rõ cách cài đ][cj không
Em cũng quen dùng PC siute nhưng chưa biết tính năng này
Thạnks

mlxx_1977

cái này mình dùng lâu rồi, rất hay, chỉ tội toàn là chữ NHO bị mật mã, dùng thì luận luận ra 1 tý nhưng cũng ko khó, quen ngay thôi mà, các app đều là file PXL cài vào ăn ngay ko phải thuốc men gì cả rất tiện, mà hay ở chỗ update game và app rất nhanh, cái gì mới ở trên app store còn đang bán thì ở đây có ngay và free hoàn toàn, anh em nào chưa biết thì nghiên cứu mà dùng, GOOD lắm, thanks bạn đã post bài, mình cứ nghĩ là cái này nhiều bạn biết rồi. ngoài ra còn có thể down themes, wallpaper, cũng update liên tục

cuadong82

Đúng là có nhiều người bt rồi nhưng chưa thấy ai đề cập đến nên mình mới mở ra cái này để mọi người cùng chia sẻ :) nhưng đến giờ vẫn chưa tìm được cách cài file .IPA vào bằng PCSUITE chứ ko thì thật là thuận tiện quá .. Mình từng dùng rất nhiều soft kết nối với IPHOnE nhưng cái này là ưng nhất

theduc

Cho Mình hỏi , sau khi mình chọn game xong, download hoàn thành, mà không thấy icon trên IP ???
mình còn thiếu chọn phần nào nữa ??

Status
Không mở trả lời sau này.