• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài OpenSSH qua Cydia không được

dungeasy

Tình hính 2 hôm nay , em cài openSSH qua Cydia không được , không thể sử dụng Winscp , anh em nào biết cách khắc phục không ,thanks anh em nhiều

Zenki

Super V.I.P
Tình hính 2 hôm nay , em cài openSSH qua Cydia không được , không thể sử dụng Winscp , anh em nào biết cách khắc phục không ,thanks anh em nhiều
Hôm kia mình mới cài lại máy, JB và cài OpenSSH qua Source của BrossPreps thấy bình thường mà bạn?

dungeasy

cho mình xin cái source đi , tại search trên Cydia có mỗi cái OpenSSH

dungeasy

cái source đó mình chuyên cài winterboard và openSSH , h nó tèo rồi , chán quá

dungeasy

Mấy source VietNam ko có , thanks bác Zenki giúp đỡ :D

Chỉnh sửa cuối:

dungeasy

không biết mạng ở nhà sao nữa , không thể nào tải winterboard , openssh , sbsetting , bossprefs , chán quá

dungeasy

Tui cũng bị giống như dungeasy vậy mấy cái WF nhà, trường, đều ko cài được chẳng biết phải làm sao :(

bác thử mạng wifi khác đi , không bác add source này vào : iphone.gsm.vn , có openSSH đó bác

XuanTruong

Super V.I.P
Tui cũng bị giống như dungeasy vậy mấy cái WF nhà, trường, đều ko cài được chẳng biết phải làm sao :(

Chạy Jailbreak lại có thể Cydia sẽ ổn hơn (Nếu chắc chắn ràng MẠNG vẫn tốt)!