• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài pc suite và N Cn Cable driver nhưng vẫn chưa kết nối được với pc!

Status
Không mở trả lời sau này.

kissandbye

Cac bro cho em hỏi em dùng cáp dku 5 nhưng không có đĩa driver! đã Cài nokia pc suite và Nokia Connectivity Cable driver nhưng vẫn chưa kết nối được pc với con 5500:(.Khi cắm cáp vào pc nó không nhận bắt cài driver nữa em không biết còn thiếu driver gì nữa(có ghi thiếu ser2pl.sys gì đó):).Mong các bro giải đáp giúp em,nếu có driver thì cho em xin!Thanks mọi người

Cac bro cho em hỏi em dùng cáp dku 5 nhưng không có đĩa driver! đã Cài nokia pc suite và Nokia Connectivity Cable driver nhưng vẫn chưa kết nối được pc với con 5500:(.Khi cắm cáp vào pc nó không nhận bắt cài driver nữa em không biết còn thiếu driver gì nữa(có ghi thiếu ser2pl.sys gì đó):).Mong các bro giải đáp giúp em,nếu có driver thì cho em xin!Thanks mọi người

Cài PC Suite thì đâu cần driver làm gì nữa bạn.

habaolinh

Super V.I.P
DKU- 5 ko dùng cho PC Suite, bạn cần cáp CA-53 hoặc DKU-2 để kết nối 5500 với PC.

Status
Không mở trả lời sau này.