• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài thành công N-Gage 2.0 full trên N85

spectre123

Máy E75

Cài bản N-gage intall 1318
Cài file patch N-gage 1318
Copy các file cài game vào E/ngage
Vào icon Ngage và install game

install xong start nó báo như sau: "Asphalt 3 - Street Rules ẽited with an eror"

có 2 tuỳ chọn là "More Info""close"

chọn "More Info" báo tiếp lỗi "Asphalt - street Rules closed: KERN-EXEC 3."

khắc phục sao đây !

Chuyện bt mà bạn.

phần lớn game sex đều bị lỗi này.

Cách khắc phục là mua code.

badboy151487

tai sao may mod ko remove bai nay nhi? pot bai gi ma ko co hinh, ko co file dinh kem ma con manh mieng nua.

minhthe230390

bác có cài được trò the one trên fp2 không. chỉ giáo cho em với. em dùng 5630 bó tay không chơi được trò này

vipvanteo

xin chao ZEN, mình mới sử dụng dòng N con n85 như của bạn. nhưng mình không biết gì về hack cả. bản n-gage của mình vẻ gốc của nó là 1.10. bạn có thể cho mình các phần mềm trên để mình tự cài đặt được ko. nhớ nhắc mình chi tiết nhé. Thanks:-??[/QUO
mình xài n85 hack bằng helo ox 2.1
cài vô tư chẳng cần cài lại ngage
đặc biệt chơi dược alpha 3 lun nè

thattinhdaukho

Mình làm như bạn hướng dẫn nhưng bị lỗi (error-1000002) ai biết giúp mình với N85 v30.101 đã hack bằng helloOX 2.01

thattinhdaukho

cám ơn 2 Huynh rất nhiều, lúc trước không biết lỗi gì mình vừa format cài n-gage được rùi.
Thanks! Choc choc...