• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cải thiện chất lượng camera cho 5800 XP

Hoden

Super V.I.P
mấy bạn cho mình hỏi cái file đính kèm camra5800_evm5t6yq.sis.7z‎ cài đặt vào máy dùng để làm gì, tại mình không thấy nó trong phần ứng dụng :D

nó cài thẳng vào rom luôn đó bạn,đó là phần mềm tăng tốc độ chụp,và không nghe tiếng khi chụp .

hungpro123

ai hack được 5800 thì pm mình nha
ai ở Bình Chánh mà bít hack thì chỉ mình với
mình lại nhà hjhj cám ơn trước nha
:D
ở Bình Tân hay Tân Bình cũng được
miễn là gần Bình Chánh là đi hết!!!!!!!!!!!

Kenji1992

nếu muốn chụp như ý muốn thì nên tìm chổ nào đầy đủ ánh sáng là chụp rất nét .

K

knight1112

Guest
Thế này đã đủ tốt chưa nhỉ

K

knight1112

Guest
Để mọi người bớt bức xúc về cái camera của 5800 !
Mình xin tiếp tục post vài tấm do chính 5800 chụp, đồng thời lúc nào mình rảnh mình sẽ hướng dẫn mọi người vài tút giúp ảnh khá hơn bằng PS
Quan trọng là mọi người nên biết chọn đúng thời điểm và góc chụp

sirate

Để mọi người bớt bức xúc về cái camera của 5800 !
Mình xin tiếp tục post vài tấm do chính 5800 chụp, đồng thời lúc nào mình rảnh mình sẽ hướng dẫn mọi người vài tút giúp ảnh khá hơn bằng PS
Quan trọng là mọi người nên biết chọn đúng thời điểm và góc chụp

rãnh thiệt =.= nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn ~.~

boyhuycd

sao ko giải nén được vậy.làm sao để bỏ đuôi 7z khi dowload vậy.tức ghê phần mềm hây ghê mà ko dowload được dù sao cũng thask nhé.
àh mà pác có link down ko vậy?

panrai

Super V.I.P
sao ko giải nén được vậy.làm sao để bỏ đuôi 7z khi dowload vậy.tức ghê phần mềm hây ghê mà ko dowload được dù sao cũng thask nhé.
àh mà pác có link down ko vậy?

thông báo file 7z hư "No archives found"

hai bạn dowl về rùi xoá bỏ đui .7z đi nhé rùi cài vào,chứ ai kêu 2 cậu bun ra đâu:))

anhky

tập tin chỉ có phần đuôi là .sis thui. các pác chỉ e làm sao ra cái đuôi .7z zới
Nếu win cu bạn co hổ trợ thì nhấn F2 và FIle co duoi .7z, rồi delele .7z đó đi bạn sẽ dc 1 file sis thôi

hoangtai_vtvn

Chủ topic xem lại file .7z dùm nhe ,nó là file nén nhưng không bung được và rename hok thấy có tác dụng .