• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CallController 2.8 - Điều khiển điện thoại của bạn theo ý muốn

hoangminhtam246

cái này 4.0 dùng đc ko các bác ơi? ngày trc e cài rồi nhưng hình như hết 15 ngày dùng thử thì ko dùng đc nữa

santa_cruise

Khi đã cài Recent Delete mà cài thêm cái này nữa có khả năng clash khi xóa các cuộc gọi đi/đến/nhỡ ko nhỉ? các bro nào dùng 2 thứ này rồi vào cho ý kiến! Thanks

Zenki

Super V.I.P
Khi đã cài Recent Delete mà cài thêm cái này nữa có khả năng clash khi xóa các cuộc gọi đi/đến/nhỡ ko nhỉ? các bro nào dùng 2 thứ này rồi vào cho ý kiến! Thanks
Cái này cũng có chức năng giống với Recent Delete mà :D Vậy tại sao không dùng cái này thay luôn cái Recent Delete đi :D

AquaSta

Moderator
Thoải mái không xung đột gì cả

santa_cruise

Tôi vừa mới cài 1.8 thì bị crash về safe mode khi đặt chế độ up điện thoại busy rồi nhắn tin trả lời tự động. Gỡ ra cài 1.9 thì hoạt động tốt nhưng khi đặt flip over ở busy/ringtone/answer thì gọi vẫn có chuông như nhau, ko như 1.8 là máy trả lời và đầu kia báo bận. Máy tôi 3.1.3 World. còn khi đặt delete log on thì chuyển qua phone phần các cuộc gọi thì lúc đầu ko có thùng rác xóa phía trên bên trái, nhưng chuyển qua lại giữa miss và all thì xuất hiện. Liệu đây có phải do chưa crack chuẩn!
Thông tin thêm, bản 1.9 bị bay về safemode chỉ sau 18h sữ dụng, đành gỡ ra rồi cài lại recent delete. Hic!

Chỉnh sửa cuối:

little

tui cài vào thì mọi cái đều ok, nhưng khi shake liên tục thì không từ chối được cuộc gọi, khi úp mặt xuống chuông vẫn đổ ầm ầm, cài lại nhiều lần đều không hoạt động.
tùy chọn hiện toggle in lock thì không có biểu tượng mũi tên 2 chiều như bản 1.8. khi quay lại 1.8 thì bị tình trạng tương tự: không hoạt động.
help me.

huyquy

Phần mềm này cài sử dụng đc vài ngày là ko dùng đc nữa chả hiểu tác giả nó làm gì mà lại như vậy. Có cách nào giải quyết ko các bạn

duc_copski

Em tai tu cydia xuong chay thi bi bao loi la " the 4.0 firmware broke the satusbar connection, affecting the icon placement there. We are working on a fix for this movenience ". La bi gu va sua ra sao mong cac bro chi giup em cam on nhieu.
Em dung dtdd mong mod thong cam