• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CallistoProfile2.51_VI by LQT,thêm lựa chọn quản lý Cấu hình tự động!

Thangnd31082

CallistoProfile 2.51_VI by LQT, thêm một lựa chọn cho việc quản lý Cấu hình tự động!
Phần mềm đã được Việt hóa nên rất dễ sử dụng, bạn có thể tự đặt cho mình một Cấu hình tự động hoàn toàn trên giao diện Việt hóa của phần mềm ! Có thể có nhiều Pro Việt hóa chú này nhưng hãy thử và cảm nhận "Bản VH by me ! "

P/S : Chúc anh em vui vẻ ! Mình sẽ tiếp tục khai quật các đống đổ nát để tìm các PM tính năng hữu ích để Việt hóa

vokhanhyen

Dạo này bác LQT làm ăn tấn tới quá !!! chúc bac thành công và phục vụ anh em nhiều mẩu chuyện cười nghen !!!:))

Thangnd31082

Kaka thanks mọi người chắc là tui đang định làm mấy quả lớn trước khi tạm quy ẩn giang hồ đây ! Thanks tất cả đã động viên , nhất là mod minhthang mặc dù mấy lần cảnh cáo ban nick nhưng vẫn "giơ cao đánh khẽ"

MinhThang

Manager
Kaka thanks mọi người chắc là tui đang định làm mấy quả lớn trước khi tạm quy ẩn giang hồ đây ! Thanks tất cả đã động viên , nhất là mod minhthang mặc dù mấy lần cảnh cáo ban nick nhưng vẫn "giơ cao đánh khẽ"

Làm vài quả cho to xem thử quả gì trước khi đi gõ đầu trẻ.:D Coi chừng gõ trúng đầu con của ta :)):)):))

ngocthanhdhgtvt

anh ạh , không cần phải làm vài quả đâu , chỉ cần một quả nhưng phải đủ sức công phá làm rung động PV là ok.em đợi>:)
mod cách báo bắn nick là chỉ muốn khuyên răng chúng ta thôi chứ khi bắn Mod cũng sót xa lắm đó( ruột đau như cắt)=))
anh cố gắn quất quả đạm ậm nha anh;;)

Thangnd31082

Thangnd31082

anh ạh , không cần phải làm vài quả đâu , chỉ cần một quả nhưng phải đủ sức công phá làm rung động PV là ok.em đợi>:)
mod cách báo bắn nick là chỉ muốn khuyên răng chúng ta thôi chứ khi bắn Mod cũng sót xa lắm đó( ruột đau như cắt)=))
anh cố gắn quất quả đạm ậm nha anh;;)

thì có mấy quả động trời làm tâm điểm cho PDAV rồi thây em , chắc lúc đó em còn đi du hí ở đâu đó thôi , em không biết là Mod minhthang sáng giật mình tỉnh giấc , vẫn còn đang ngái ngủ lò dò vô PDAV , vào topic của anh mà bàng hoàng tỉnh cả ngủ à ??? Xóa vội bài của anh nhưng vẫn không quên lưu lại một bản để trưa về cho vợ con cùng đọc !:D:))>:) ( không tin cứ hỏi anh ấy xem !) Kaka =))--->Lạc đề rồi lại bị cảnh cáo huhihu !:((

JuRay-Duan

E hem..! các bro sắp lạc đề mất roài :-?
Sao cũng đc, hè sang năm lại đón chào anh thangnd31028 trở lại :))

Thangnd31082

E hem..! các bro sắp lạc đề mất roài :-?
Sao cũng đc, hè sang năm lại đón chào anh thangnd31028 trở lại :))

NÓi xa wá em à ! Nếu họ bố trí anh xuống đánh trống thì .. chắc chắn ngày nào cũng vô làm mấy câu lạc đề trong PDAV cho các Mod có cơ hội thể hiện tinh thần trách nhiệm trong công việc !

hunterviet

Well-Known Member
NÓi xa wá em à ! Nếu họ bố trí anh xuống đánh trống thì .. chắc chắn ngày nào cũng vô làm mấy câu lạc đề trong PDAV cho các Mod có cơ hội thể hiện tinh thần trách nhiệm trong công việc !

Anh thangnd31082 rảnh vh Foreca Weather 1.4.3 S60v3 đi anh, cài song phần màn hình chính có phần dự báo thời tiết theo từng ngày đè lên phần lịch, toàn tiếng anh ở phần màn hình chính dự báo đó, em đã cài đè file r01 của bản FW 1.4.1 do anh MinhThang việt hóa nhưng vẫn thiếu phần dự báo ngoài màn hình chính, anh làm nốt cho hoàn thiện rồi post lên cho mọi người mừng, vì nhiều người cũng ko cài được Handy Weather lắm anh à

Thangnd31082

Anh thangnd31082 rảnh vh Foreca Weather 1.4.3 S60v3 đi anh, cài song phần màn hình chính có phần dự báo thời tiết theo từng ngày đè lên phần lịch, toàn tiếng anh ở phần màn hình chính dự báo đó, em đã cài đè file r01 của bản FW 1.4.1 do anh MinhThang việt hóa nhưng vẫn thiếu phần dự báo ngoài màn hình chính, anh làm nốt cho hoàn thiện rồi post lên cho mọi người mừng, vì nhiều người cũng ko cài được Handy Weather lắm anh à

Thông cảm vụ này chắc anh bó tay mất , chưa kịp đầu tư V3 nên Việt hóa sẽ không sát nghĩa đâu mọi người chịu khó cài Handy đi >nói thật cái này chỉ khoe mẽ thôi, có chăng cài trong 5 phút đem khoe bạn gái rồi gỡ đi chjo nhẹ máy , Ngay trên PC cập nhật trực tiếp từ trung tâm khí tượng thủy văn quốc tế , bản dành cho Win 7 mà có lúc trời nắng chang chang nó báo bầu trời đen kịt, lúc trời mưa tầm tã thì nó lại báo ông mặt trời chói lọi .Phải nói là :| !