• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*cảm biến mắt camera hàng xịn nhưng mất xiền

devil13

uhm cũng rẻ nhưng mình ko có tài khoản để mua,bro share luôn đi cho mình cùng xài.thanks

Germaniteen

Sao link nó ra j đó! Đâu phải link down đâu!Mà chương trình này tên j vậy ta?

s4d_m4n_i4u

Cái này hình như không phải chương trình kia đâu , vì có nhiều máy ko có camera nó vẫn support , 6030 làm gì có camera vậy mà vẫn dùng được => Cái này ko phải là chương trình kia rồi

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Có ai mua chưa up lên share đi hjhj. Visa em hết $$ rồi. đang để dành mua laptop. Có 9 euro thôi chứ mấy. đi nhậu hay uống cafe củng hết à. anh em mua đi. em là sv nên còn nghèo cái khoản nì lém kekeke

elisphuong

Cái link đó đâu phải là link download soft đâu, you đưa tầm bậy lên rùi đó, còn đoạn clip đó thì có lâu rồi.

nhodennhau2002

không coi đc trình diễn nhưng mình nghĩ cũng giống trò Ninja_strike_3rd_v1 bên phần Game của s60v3 thôi.

elisphuong

Có up mua được cái soft này và test chưa up lên cho anh em trong rum xem đi

kaizuki

cái náy muốn down thì phải mua , mà muốn mua thì hình như bạn phải có thẻ thì mới mua dc , như là Visa.... . Mà có 8,99€ mà chưa anh em nào dám mua àh hiiii . Ai mua rồi thì có thể chia sẻ anh em dc ko .

elisphuong

Mình đã search nhiều trên google và diễn đàn lắm rồi, nhưng vẫn chưa chính xác là có cái soft này chưa nữa, chỉ toàn là tin đồn ko ah. Thật chất chưa có a e nào mua được soft này cả.
Tại sao? tại vì chưa có thì làm sao mà mua chứ.
Còn cái link ở trang 1 đưa ra nói là link để mua soft đó, thật chất cũng ko phải luôn.
Mình chỉ nói vậy để anh em khỏi phải trông chờ mòn cả cổ về nó thôi.
chúc a em diễn đàn luôn luôn vui vẻ.

tiny1990

chờ có crick đi. mua chi cho uổng tiền hjhj. với chức năng như trên không xứng đáng. hôm bữa bấm bụng mua một game ngage 8usd sau 1 tuần thì có crick ngage tức ơi là tức. mà game ngage chơi 1 ngày là unlock hết

sacwee

tức wa'. mua đơn jan? chut' còn mua chứ bắt làm thẻ đê? mua thì mua làm thèm. Thôi chiu khó chờ ít hôm. A e nếu phát hiện thấy Ung dụng này nhớ Post lên lun. ăn khacks lắm đây.s haha:))

MinhThang

Manager
tức wa'. mua đơn jan? chut' còn mua chứ bắt làm thẻ đê? mua thì mua làm thèm. Thôi chiu khó chờ ít hôm. A e nếu phát hiện thấy Ung dụng này nhớ Post lên lun. ăn khacks lắm đây.s haha:))

Mình không hào hứng như các bạn vì máy mình không có chúc năng đó mà chơi game ai đâu đưng ra múa như múa rối vậy chứ không khóe họ lại bảo thằng k...h..

sacwee

ko hẳn là để chơi Game. chắc chưa coi video rôi. điều khiển tất cả = cái cảm biến.haha. Mấy món này tui thích lắm. khổ nỗi ko có bản dùng thử .có ai mua rồi Post lên để a e đi crac k . :))

MinhThang

Manager
ko hẳn là để chơi Game. chắc chưa coi video rôi. điều khiển tất cả = cái cảm biến.haha. Mấy món này tui thích lắm. khổ nỗi ko có bản dùng thử .có ai mua rồi Post lên để a e đi crac k . :))

Vì nội qui của Diễn Đàn nếu không mình sẽ đưa link cho bạn xem và tham khảo bài dịch ra tiếng việt của mình về phần mềm đó bạn sẽ rõ hơn.

Kojiro

Super V.I.P
Vì nội qui của Diễn Đàn nếu không mình sẽ đưa link cho bạn xem và tham khảo bài dịch ra tiếng việt của mình về phần mềm đó bạn sẽ rõ hơn.

Qui định nào ko cho phép bạn đưa bản dịch và phần mềm lên vậy :-??

Mình nhớ là làm gì có cái qui định đó ta :-?

MinhThang

Manager
Qui định nào ko cho phép bạn đưa bản dịch và phần mềm lên vậy :-??

Mình nhớ là làm gì có cái qui định đó ta :-?

Bạn không hiểu ý mình nói bài mình dịch ở một Diễn Đàn khác nếu anh em thích mình sẽ copy bản dịch còn đưa link thì không được đúng không? mình nghĩ không quan trọng lắm nên không post lên thôi.