• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cấm đọc

Status
Không mở trả lời sau này.

Phoenix

Chuyện thường mà, đã ghi cấm đọc, lại post bằng Kawa thì chẳng ai dại dì mà không đọc, tranh thủ spam thêm vài bài nữa đi....:D

bodby_b5

dưới quê mới lên hok biết gì hết ráo a'. nghe nói spam có tiền nên cho em spam mới hehehe
chúc mọi người vui vẻ khi spam nha
lâu lâu mới có dịp:D

oanhngo

kinh ! mới có mấy ngày thoai mà topic nì lên tới 3 trang rùi! kakak!
ô hô ! tui cũng dc 1 bài rùi! =))

fanyuan

khè khè lâu lâu mới bay vô PV dược xì pam một bài , hahahahha, tại trót đọc thui mà hơ anh oanh ngo hơ=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Khu vực này đã tính bài viết và PVD rồi đấy, Mọi người hãy làm sôi động box này lên như trước đi :D

Bác Kawa vui tính thế nhỉ? làm hết hồn tưởng gì chứ!!!!!!!!!!:)):)):))Lỡ đọc rồi thì sao Bác Kawa!=))=))=))

htorancel

Nhìn thấy chái chữ cấm đọc tưởng là cái ấy .... Ai ngờ :))
Đúng là ..... :D

AnhChang1102

Con ngưởi có cái tính tò mò thật khó đỡ :"> Càng cấm thì càng phải cố ;))
Bảo sao người ta ai cũng muốn hái trái cấm =))

milos_do

Ôi, khu vực này hay quá, nhưng lần sau hy vọng sẽ có một tí hình ảnh cho sum tụ

Anhtoitb

này cái bác ohtt kia làm sao mà spam nhiều thế nhỉ?
Biết là cấm đọc mà còn cố tình vào spam.
ôi, mình cũng đang spam!

Shinichi

Chủ đề đã ghi là "Cấm đọc" nên những ai đã trót đọc rồi thì phải Spam một cái mới được xí xóa KEKEKE.

Jun

Tìm mãi mà vẫn chưa thấy cái Pro mình cần đâu cả. Ngồi gần 2 tiếng rồi. Điên thật.

Status
Không mở trả lời sau này.